Chỉ cho em phần mềm hướng dẫn học solid work với.

• Thread starter vietnamcup06
  • Ngày mở chủ đề
V

vietnamcup06

Author
Hiện giờ em đang chuẩn bị học solid work, nhưng em không biết phải cài phiên bản nào cho phù hợp với cấu hình máy của em. Cấu hình máy : Pentium4 2.0gh , Ram 512 , VGA cad 128mb.
CÁc bác chỉ giúp em , phần mềm hướng dẫn học nhé, vì em không có thời gian tới trường nên phải tự nghiên cứu ở nhà.
Cám ơn các bác nhiều.

V

vietnamcup06

Author
Cám ơn anh rất nhiều. :) :)
đây là spam! - nhắc nhở bạn lần I

Last edited by a moderator:
Mình có góp ý thế này, sau khi bạn học xong phần cơ bản mà langtu gui cho thì bạn nên bật online tutoral và làm theo các bài trong đó bạn sẽ học được nhiều hơn trước khi bước vào làm việc.

online tutoral bật như thế nào bác hiến ơi .............em vừa học solid được mấy hôm bác giúp em với ạ

Hiện giờ em đang chuẩn bị học solid work, nhưng em không biết phải cài phiên bản nào cho phù hợp với cấu hình máy của em. Cấu hình máy : Pentium4 2.0gh , Ram 512 , VGA cad 128mb.
CÁc bác chỉ giúp em , phần mềm hướng dẫn học nhé, vì em không có thời gian tới trường nên phải tự nghiên cứu ở nhà.
Cám ơn các bác nhiều.
Câu vào trang web của solidworks mà xem cấu hình máy phù hợp cho từng loại phiên bản!
Ở đấy nhà sản xuất khuyến cáo cả cấu hình card graphics nữa. Nếu dùng đúng chủng loại card thì tính năng hình ảnh sẽ được khai thác hết !

T

trannam-bk

Author
ai có sách solidword không ? cho mình với......... ( tác giả NGUYỄN HỒNG THÁI thì mình có rồi, có ai có quyển khác upload lên hộ mình nhé . cảm ơn nhiều )

H

Hoang Khanh

Author
ai có sách solidword không ? cho mình với......... ( tác giả NGUYỄN HỒNG THÁI thì mình có rồi, có ai có quyển khác upload lên hộ mình nhé . cảm ơn nhiều )
Cuốn sách bạn có là tạm đủ rồi, còn muốn kỹ hơn thì vào phần Help mà thực hành bạn ạ, nếu muốn thì chịu khó tìm trong diễn đàn phần Tutorial do chú Lăng dịch sang tiếng Việt.