Giao diện Moldex3D-eDesign (P2)

• Thread starter kevin yi
  • Ngày mở chủ đề
K

kevin yi

Author
Bước tiếp theo là gia đoạn tạo đường nước làm nguội cho sản phẩm, trong phần này chúng ta có Wizard comment để vẽ vỏ khuôn và đường nước một cách nhanh chóng.

Và bước cuối cùng là xuất ra mô hình để phân tích

P

Pro-E.Chau

Author
kevin yi ơi!minh muon cai phan mem Moldex 3d để tính phần dòng chảy trong khuôn.Bạn có thể cho mình phần mềm này được ko?Mình đang rất cần để làm.Bạn giúp mình nha.Cám ơn bạn nhiều............

K

kevin yi

Author
Nếu bạn thích về phần này, bạn có thể cho mình biết thông tin về bạn được không?

@kevin yi: bạn cho mình hỏi phần runner là do bạn khai thông số rồi phần mềm tự vẽ ra hay là bạn vẽ mô hình gồm có cả runner rồi Import vào Moldex.

Bạn @kevin yi hiểu biết nhiều về Moldex3D đấy nhỉ .Mình đang muốn tìm hiểu về phần mềm này mà chưa có bộ cài .Bạn có thể up lên cho mọi người không hoặc mail cho mình nhé : tryagainf5@gmail.com

cho mình với nhé, thực ra cũng là Share cho cả diễn đàn mà

MoldexD mới chỉ có một bản bẻ khóa được lưu hành trên mạng thôi, nhưng bản này không đầy đủ (khoảng 400MB, trong khi nguyên bản tới gần 3Gb).
Mình có thấy nhưng không download, vì Cty mình có mua rồi.
Tuy nhiên Moldex3D đòi hỏi cấu hình máy khá cao, máy của mình P4 2.8Ghz, Ram 1,5Gb,Card màn hình 128Mb, mà chạy không nổi.

A

anntong_hn5

Author
chào các bạn .
mình muốn nói với các bạn là : dù các bạn có phần mềm này đi nữa thi cũng không dùng được à vì ngoài phần mềm nó còn có một cái khóa cứng đi kèm co khóa đó thì các thao tác trên phần mêm này mới có thể sử dụng.
mìn không nói đến các bộ cai demo.
:4:

K

kevin yi

Author
Chao cac ban
Phan mem Moldex3D doi hoi cau hinh ko cao lam dau, nhung khi xem Modile Solid thi cham thoi, voi nhung san pham phuc tap thi may manh se co hieu qua rat lon. Cac ban co the lien lac minh qua Yahoo: westhopes@yahoo.com