Giáo trình Pro/E

L

luank41

Author
Ðề: Giáo trình Pro/E

cám ơn bạn nhé ! mình đang tìm cái này :9:

L

Le Trung Thuc

Author

Giáo trình gì mà sao 5 chương chỉ có tổng cộng chỉ có khoảng 30-35 trang! Không biết tác giả là ai!

T

tuyenbn1988

Author

Giáo trình gì mà sao 5 chương chỉ có tổng cộng chỉ có khoảng 30-35 trang! Không biết tác giả là ai!
Đây chỉ là giáo trình tóm gọn trong quá trình vừa học vừa thực hành thôi. còn bộ giáo trình của HVKTQS mình sẽ up lên ngay cho các bạn.

M

mold_2009

Author

tthat su cong ty lon nhu duy tan hay cong ty lon nhu Muto o thanh pho bien hoa thi chu yeu dung pro wifire thoi ,nhung neu ban co y dinh lam cho cong ty tu nhan thi chu yeu dung pro 2001 thoi.nen neu tim hieu pro 2001 thi hoi kho nhung rat co ich cho ban sau nay

T

tuyenbn1988

Author

Thật ra Pro/E 2001 bây giờ các Công ty hay Xí nghiệp còn sử dụng nó ko? Mình cũng đang học Pro/E 2001 nhưng sao thấy trên diễn đàn nghiên cưu về Pro/E wife nhiều quá. Nên ko biết tài liệu này có lạc hậu ko????????
Đừng lo lạc hậu, chỉ có mấy công ty lớn HT máy móc hiện đại người ta mới đầu tư cho WF nhiều thôi. Còn bây giờ hầu hết các công ty chỉ dùng Pro/E 2001. Có điều kiện thì bạn cứ nghiên cứu WF để nâng cao tay nghề.:26:

T

tuyenbn1988

Author

mình up vậy để các bạn down trước về 1 chương xem thử có bị trùng với tài liệu sẵn có của các bạn ko sau đó mới down tiếp. Còn nếu các bạn muốn down hết về luôn thì mình sẽ nén lại. Mediafire dễ down nhưng ko hiểu sao mạng chỗ mình up bị lỗi hoài nên mình dùng ziddu. ziddu tải cũng nhanh mà.

tài liệu proe ở dạng giáo trình thì chỉ là kiến thức cơ bản thôi.
tổng hợp các bài viết của anh em trên diễn đàn mới là bổ ích.
đây là file tổng hợp các bài viết cua anh em trên diễn đàn và các file anh em trên diễn đàn up lên
các bạn muốn dowload thì đây :http://www.meslab.org/mes/showthread.php?t=10842

R

rockbuon

Author

thank's!tiếp tục phát huy bạn nhé!

leson4246 cậu gửi cho mình tài liệu về phần thiết kế kim loại tấm, Mechanism và tài liệu khuân đc không!
mail mình nè: lehauidung@gmail.com. Được vậy còn gì bằng! thanks

laictim

mình có đầy đủ nè nhưng ko co file chi có tl photo:69::69: thui

Thế laictim ở đâu vậy! nếu cậu ở Hà Nội thì cho mình mượn phô tô đc không! cảm ơn nhiều
yahoo: mrdunghaui

Last edited:

laictim

chắc ko được rùi minh ở Sài Gòn mà

các bác ơi có tài liệu pro 4.0 k cho e với
mà là khuôn trong pro 4.0 như thế nào vậy các bác ơi