Giới thiệu iMachining trong solidcam 2011 tích hợp trong Soliwork 2012

Author
Chào mọi người trên diễn đàn Meslab. Hôm nay mình xin giới thiệu phương pháp mới trong model iMachining. Mình là thành viên trong hội CAD/CAM/CAE trường đại học Nha Trang. Các bạn sẽ có cái nhìn tổng quan trong bài viết của mình. Và mình có một bài Gia công phay trên iMaching rất cụ thể mà mình đã vừa đăng lên diễn đàn chiều hôm qua. Trong này mình sẽ giới thiệu những cái mới nhất trong gia công Solidcam 2011. Cũng có thể xem iMachining là một cuộc cách mạng trong gia công CNC. Mình đã trình bày rất cụ thể trong sách. Mong các bạn trong diễn đàn ủng hộ và giao lưu trao đổi.

http://www.mediafire.com/?xy7d2dlu8m8uf5i

_Tất cả vì Meslab_Ngôi nhà cơ khí_

Ðề: Giới thiệu iMachining trong solidcam 2011 tích hợp trong Soliwork 2012

Chào mọi người trên diễn đàn Meslab. Hôm nay mình xin giới thiệu phương pháp mới trong model iMachining. Mình là thành viên trong hội CAD/CAM/CAE trường đại học Nha Trang. Các bạn sẽ có cái nhìn tổng quan trong bài viết của mình. Và mình có một bài Gia công phay trên iMaching rất cụ thể mà mình đã vừa đăng lên diễn đàn chiều hôm qua. Trong này mình sẽ giới thiệu những cái mới nhất trong gia công Solidcam 2011. Cũng có thể xem iMachining là một cuộc cách mạng trong gia công CNC. Mình đã trình bày rất cụ thể trong sách. Mong các bạn trong diễn đàn ủng hộ và giao lưu trao đổi.

http://www.mediafire.com/?xy7d2dlu8m8uf5i

_Tất cả vì Meslab_Ngôi nhà cơ khí_
Cám ơn bạn Thepc45 đã chia sẻ tài liệu rất hay.
Tiện đây mình xin nhờ bạn Chỉ giúp
1-phân biệt giúp mình các loại máy trong phần chọn máy gia công. Mình dùng máy Hệ Fanuc thì chon máy nào gMilling_3x, AWEA 1000 Fanuc hay nhung loại máy khác.....
2-Để post chương trình mà Có R thay vì là I,J thì phải làm cách nào.
Xin chân thành cảm ơn

Cảm ơn anh đã chia sẽ tài liệu, em đang củng đang học solidcam :D

B

bfvietnam

E đang mò bản này trên mac mà ko biết có được không ? sắp tới chắc phải cài win để chiến solidcam quá