Phần mềm Moldflow

• Thread starter DoanA1
  • Ngày mở chủ đề
D

DoanA1

Author
Em thấy trong diễn đàn đề cập đến phần mềm mô phỏng dòng chảy trong khuôn ép nhựa là Moldflow. Không biết phần mềm này có bán ở các cửa hàng đĩa không nhỉ (bản đã cracks ấy)? Bác nào biết chỉ em với!

Có chứ bạn
Mà hình như trong forum, bên box CAD/CAM cũng có link download mà

D

dangthanh_spk

Author
@ DoanA1 : Tên của bạn rất giống với tên của một người bạn trong lớp của mình khi học phổ thông (10a1,11a1,12a1). Bạn cần về MoldFlow, bạn có thể gặp mình để lấy bộ cài và ít tài liệu để có thể nhảy vào và "vọc" nó. Liên lạc với mình qua số điện thoại 0938.731.741 nếu bạn ở Thủ Đức (Tp.HCM). Hiii. Hoàn toàn Free nhé. Thân mến.

D

DoanA1

Author
@dangthanh_spk: Rất tiếc em lại ở Hải Phòng. Nếu anh có tài liệu về Moldflow thì cho em nhé. Địa chỉ mail của em là doan_ctm6@yahoo.com .

các bạn thông cũm, mình gữi hoài mà nó không đi. trình độ mình yếu...bạn nào trong Nam thì tới chủ nhật qua mình chép UsB mang về

Phiên bản mới nhất của thằng này hình như là Autodesk Moldflow 2010 (thằng này bị ông trùm Autodesk mua rồi nên đổi cách kí hiệu phiên bản luôn)

Trước phiên bản này có MPI 6.2 và MPA 8 nữa (MPI thì tính năng đầy đủ hơn MPA). Dung lượng của nó khoảng 300MB (bao gồm MPI, MPA, CAD Doctor, Design Link)

B

Bui Quy Tuan

Author
Hôm qua đánh vật mãi mới cài được bộ MoldFlow. Cài song dùng thử thấy không phí công lắm (Thấy hay hơn ứng dụng phân tích của ProE nhiều). Mỗi tội MoldFlow phân tích chậm quá.

M

mrakhoi

Author
@ DoanA1 : Tên của bạn rất giống với tên của một người bạn trong lớp của mình khi học phổ thông (10a1,11a1,12a1). Bạn cần về MoldFlow, bạn có thể gặp mình để lấy bộ cài và ít tài liệu để có thể nhảy vào và "vọc" nó. Liên lạc với mình qua số điện thoại 0938.731.741 nếu bạn ở Thủ Đức (Tp.HCM). Hiii. Hoàn toàn Free nhé. Thân mến.
em cài mấy hôm trước thì chạy được, nay định mở lên vọc thì nó báo lỗi license rồi, hôm nào họp nhóm Proe, anh cho em mượn soft và tài liệu nha

T

tannd

Author
tài liệu Moldflow

bác nào có tài liệu về Moldflow vậy, có thể gửi cho em được không?
em đang rất cần nó đấy, nhanh lên nhe các bác .
hòm thư là: tanndcdt3@yahoo.com

T

tannd

Author
anh bui qui tuan ah
anh co tai lieu ve Moldflow ah, có thể gửi cho em qua yahoo không, em đang rất cần cảm ơn anh nhiều : tanndcdt3@yahoo.com

T

tannd

Author
xin chào bạn dangthanh_spk
mình ở ngoài hà nội cơ, mình đang rất cần tài liệu về moldflow để phục vụ cho đồ án tốt nghiệp , bạn có thể gửi sớm cho mình được không gửi qua :tanndcdt3@yahoo.com

cảm ơn bạn nhiều!

B

Bui Quy Tuan

Author
Hôm trước down được mấy Video của Hoang Co Khi làm theo cũng học được cơ bản, bạn down về học nhé. Tó cũng chỉ học trong Help của nó thôi chú cũng không có tài kiệu gì cả.

computer_tsv

<b>Designer</b>
Sặc ! nghe đồn là tới tận tháng 4 này AutoDESK cho ra ban moldflow PMI 2010 !!!!

T

tuthuy

Author
xin chào bạn dangthanh_spk
mình cũng rất cần tài liệu về moldflow để làm đồ án tốt nghiệp bạn có thể giử cho mình qua :nguyenvantu18@yahoo.com
thanks!