Tài liệu về máy Stratasys FDM 1600

• Thread starter ME
  • Ngày mở chủ đề

ME

Active Member
Author
Cách đây mấy tháng có thành viên nào hỏi mình về tài liệu máy tạo mãu nhanh FDM đấy nhỉ? Hiện tại mình có tài liệu liên quan đến máy này đấy.

Em đang tìm hiểu về tạo mẫu nhanh đây bác ME ơi. Bác cho em xin một bản nhá. :D em cảm ơn nhiều.

ME

Active Member
Author
Cứ chờ đã. Khi nào "khổ chủ" xuất hiện thì gởi luôn một thể, đỡ mất công.

H

Hamhochoi

Chao cac thanh vien trong dien dan va chao bac ME
Vua roi truy cap vao dien dan, thay bac ME noi co tai lieu ve FDM 1600 em mung qua
Cam on bac con nho van de em da hoi bac
Lan truoc em co hoi bac ME ve tai lieu cua phuong phap tao mau nhanh, dac biet la phuong phap FDM.
Em dang lam luan van voi thay Nguyen Huy Ninh, truong dai hoc Bach khoa Ha Noi ve de tai nay ma
dac biet la di sau nghien cuu ve dau dun (extrusion nozzle). Neu bac co thi cho em tham khao voi
Cam on bac rat nhieu
dia chi mail cua em la: songdanamdinh1980@yahoo.com
Vua roi em cung co tim duoc mot tai lieu ve cach lam thi nghiem doi voi phuong phap FDM
bac nao co hung thu tim hieu hoac co the dong gop y kien cho em, em xin cam on nhieu
(em khong biet cach attach file len dien dan nen neu bac nao can thi cho e dia chi mail, em se gui cho hoac cac bac co the tim trong trang web: http://www.diamondage.co.nz)

ME

Active Member
Author
Như vậy đã tìm ra khổ chủ rồi. Tớ sẽ gởi ngay. Địa chỉ email của chú Vnjbk là gì nhỉ?

ME

Active Member
Author
Đã gởi rồi đấy. Các chú cũng ham học hỏi nhỉ. Tài liệu nào các chú cũng muốn hết nhưng có đọc không vậy?

để em gửi cho anh ME không phải gửi đâu
Code:
Mấy hôm nay em đang đi kiếm việc, không biết cái tin "nóng bỏng" này. Địa chỉ mailcuar em nè bác ME [email]nghvien@gmail.com[/email] Em cảm ơn bác nhá. Kiss
vậy thế bác kiếm được việc chưa?

ME

Active Member
Author
Tốt quá! Cám ơn em nhiều. Hiện tại mình đang đi chữa bệnh ở SG nên có thể ít lên diễn đàn. Vậy nếu có ai hỏi tài liệu đó thì em gởi luôn cho mình nhé.

em đã gởi qua mail cho bác rồi đó,bác đã nhận được chưa? ;D

ME

Active Member
Author
lc3b3r9 giúp mình gởi tài liệu cho Mfour96 nhé. Cám ơn nhiều!

ME

Active Member
Author
Tốt lắm. Cám ơn nhiều nhé.
Anh bạn "Tìm một giây" của mình cũng cố chen chân vào đây nhỉ. Của bạn học của mình đấy. Vừa rồi về VN gặp lại rồi mình cho địa chỉ của forum này. Thế là anh chàng này quậy ngay.

ME

Active Member
Author
Trang tim1s.vn là trang tìm kiếm do anh bạn học cùng lớp thời đại học của tớ lập ra.