Wind Power

• Thread starter g4t0
  • Ngày mở chủ đề
G

g4t0

Author
Cái tu bin gió chêt tiệt. EM dã thử tìm hiểu về nó. nhưng sách báo việt nam thì không thấy nói. Sach báo nước ngoài thì sơ sài quá. Bác nào có kinh nghiêm hay quyển sách jì hay hay về tu bin gió không ? Đặc biệt về phần tu bin cánh. em đang làm đồ án về phần đó mà :102::102::102:

N

nmcuong

Author
Cái tu bin gió chêt tiệt. EM dã thử tìm hiểu về nó. nhưng sách báo việt nam thì không thấy nói. Sach báo nước ngoài thì sơ sài quá. Bác nào có kinh nghiêm hay quyển sách jì hay hay về tu bin gió không ? Đặc biệt về phần tu bin cánh. em đang làm đồ án về phần đó mà :102::102::102:
Chào bạn, chắc giờ bạn đã hoàn thành đồ án rồi, không biết bạn còn cần tài liệu về tua bin gió nữa ko? Hôm nay mình mới copy được khá nhiều tài liệu loại này của 1 sinh viên người Mỹ đang thực tập tại trường. Nêu vẫn cần mình sẽ post lên cho.

A

anhkhac

Author
Ðề: Wind Power

Có ai quan tâm đến vấn đên này nữa không ta. Mình có thể lập một Box riêng.

H

hobai

Author

em cũng rất thích và đang cần tài liệu về tuabin gió. Ai có tài liệu làm ơn pót lên để anh em cùng thảo luận ạ.

Nova

MES LAB Founder

Cái tu bin gió chêt tiệt. EM dã thử tìm hiểu về nó. nhưng sách báo việt nam thì không thấy nói. Sach báo nước ngoài thì sơ sài quá...
Ai nói với bạn là sách báo nước ngoài sơ sài, bạn tìm chưa tới thôi. Sách báo khoa học mà tìm trên mấy trang phổ thông làm sao mà có được.

Các bạn thử download mấy tài liệu ở đây xem:

http://meslab.org/mes/showthread.php?p=105647#post105647

(tổng hợp link download bài báo, luận văn về Phong điện - Wind Power)

H

ha noi

Author
các anh chị thân mến! em dang lam luận văn về turbin gió trục đứng. anh chị nào có tài liệu liên quan về kết cấu của turbin gió trục đứng thì cho em xin với nha. em tìn nhiều trên các diễn đàn mà chưa có. cám ơn anh chị.
mail của em là nguyentrungctm@gmail.com