Ai có phần mềm THINKDESIGN cho mình xin

• Thread starter conkienvang
  • Ngày mở chủ đề
C

conkienvang

Author
Chào các bạn mình hiện đang học thinkdesign , CT của mình chỉ mua bản quyền chỉ có 1 máy thôi,dù mình đang học nhưng thinkdesign củng chỉ cho mình đem bản thử nghiệm về nhà học thôi,vì là bản thử nghiệm nên những gì mình vẽ không thể lưu lại được,những gì mình vẽ ngày mai phải làm lại từ đầu rầt mệt mỏi,bạn nào có bản xịn của phần mềm này cho mình xin với cám ơn rất rất.......................... nhiều
chúc vui vẻ ;D

V

vnsakura

Author
Cho mình hỏi công ty bạn là j, ở đâu? Mình cũng đang dùng ThinkID nhưng cũng chỉ là bản demo.

C

conkienvang

Author
Công ty mình tên là KYOSHINSEIKI ở YOKOHAMA, còn ông bạn thì đang ở đâu? cho mình biết được không?

V

vnsakura

Author
Mình ở VN cơ, phần mềm mà ông bạn nói đến có phải là phần mềm này không

Phần mềm này rất mạnh về surface

C

conkienvang

Author
Đúng rồi 100% là nó đó, ông bạn bên vn sao không ra tiệm mua mà xai bản demo?bên vn mình thấy đĩa copy không cần gì giống như mình ? nếu mình có về vn là mình đi ra tiệm để tim ruiiiii... nếu có mua rồi đừng quên mình nhé cho mình xin 1 vé với nhé, cám ơn trước nhé.
Nếu mình có về vn trước mình sẽ mua tặng ông bạn,,,,ok??

V

vnsakura

Author
Ông bạn ở bên Nhật có biết phần mềm nào có thể dùng để thiết kế túi xách thời trang không hoặc bác nào trong diễn đàn biết thì giới thiệu cho em với. Phần mềm mà có thêm các chức năng kẻ viền túi chẳng hạn... Còn về phần mềm ThinkID mà ông bạn cần để tui tìm xem mấy quán ở Lê Thanh Nghị có bản crack ko đã, chờ tui nhé! :D

C

conkienvang

Author
Ông bạn nói rồi đi đâu mất rồi? mình về vn mua rồi ông bạn có cần không mình up lên cho?

C

conkienvang

Author
cám ơn bạn rất nhiều, mình lấy về rồi và đang xài thử nhưng không biết emule có lấy crak về cùng không nửa, chứ mua đĩa về cài hoài cũng không được cần lắm mà không xài được chán thiệt

N

nguyenthuanan

Author
sử dụng Emule la good nhất đấy, có rất nhiều phần mềm ở Việt Nam không có, nhưng có Emule là Ok