Anh nào có Mech Q tích hợp trong autocad thì vào đây !

Author
Mech Q là 1 modun của auto cad , dùng nó rất tiện. Ae nào có bản Mech Q full cho cad 204 hoặc 206 , hoặc nếu có crack của chúng cũng dc , Share cho mình nhé !
Cảm ơn nhìu ;D

ngô văn hiến viết:
Mech Q là 1 modun của auto cad , dùng nó rất tiện. Ae nào có bản Mech Q full cho cad 204 hoặc 206 , hoặc nếu có crack của chúng cũng dc , Share cho mình nhé !
Cảm ơn nhìu ;D
mech Q là cái j thế đại ca

Author
Chào Zon Zon !
bạn có thể nói rõ hơn chút được không ? mình ghé thăm link của bạn thì không thấy có gì liên quan đến Mech Q ?

Ðề: Anh nào có Mech Q tích hợp trong autocad thì vào đây !

Mech Q khó down quá, chi có nước ngoài mới có mà mình không có account để down( Mech Q la 1 module về piping cua autocad) bác nào có send tớ cái, hiên nay công ty đang cần vẽ mô hinh 3d về hệ thống ống dẫn làm mát cho toàn công ty, mà vẽ = cad thì tiêu, vẽ bằng proe Wifire thì lâu lắt, nghe nói autocad co module Mech Q mà không cách nào dow dc :(

C

cebutson2007

càng tìm càng mất!
nhưng hình như ở trang nào đó có đề cập mech Q cho cad 2004-2008
bạn cố tìm theo! nếu khong thì phải pm cho sx
chúc thành công

C

CadFirst

Bác nào cần Mua, tư vấn hay hỗ trợ gì liên quan đến Mech-Q cứ alo, email hay qua công ty tớ nhé - Full Solutions for CAD! ;)

N

nangvd

em là sinh viên năm đầu của đại học công nghiệp hà nội.em không học cad nhưng không học thì không học tiếp được CHI TIẾT MÁY
EM PHẢI LÀM GÌ
ANH EM GIÚP EM VỚI
:29:

P

phatckm03

Bạn nào từng xài thằng Mech Q này thì giới thiệu rỏ hơn cho anh em biết. Mình cũng chỉ nghe qua chưa được tận mắt sử dụng thử.

Bạn nào từng xài thằng Mech Q này thì giới thiệu rỏ hơn cho anh em biết. Mình cũng chỉ nghe qua chưa được tận mắt sử dụng thử.
Mech Q là phần mềm addin vào Autocad nó có rất nhiều phần như: thư viện thiết kế Bulong-Đai ốc, thiết kế đường ống, bánh răng...
sử dụng rất dễ dàng...mình chỉ có bản demo thôi!
Autocad có thêm cái này thì công việc thiết kế nhẹ đi rất là nhiều! ;)
trang chủ của nó đây nàh:
http://www.mech-q.com/

vài clip cho các bạn tham khảo:

C

CadFirst

Các bạn downlaod bản dủng thử 21 ngày của Mech-Q (tất cả các phiên bản) tại đây:
http://www.asvic.com.au/demoRequest.asp?resellerName=VIHOTH_VN

Download và cài đặt vào thư mục của AutoCAD hoặc Intellicad (ví dụ GstarCAD).

Sau khi cài đặt xong, Mech-Q sẽ hiển thị dưới dạng 1 menu trên hệ thống menu chính của phần mềm CAD.