Autodesk Inventor Vault for Office

• Thread starter APOLO
  • Ngày mở chủ đề
A

APOLO

Author
Có bạn nào sử dụng được Autodesk Inventor Vault for Office không ? mình log in không vào được? t

Last edited by a moderator:
D

dotuanbinh

Author
Hic, tiện đây cho Minh hỏi là vault có tác dụng làm gì vậy? Hic, lôi ra mà chả biết nó có tác dụng gì? Hic hic.
Bạn mở autodesk vault explorer lên nhé, Tiếp đó bạn Click vào Intal or conect ....
Vào Login ....Tất cả cứ để nó mặc định. Chú ý đến Database.. Nhấp chuột vào cái ô vuông như lấy link click vô đó... Datbase hiện lên Vault... Sử dụng ok thui.
" Em cài nhưng ko biết dùng, Pác giới thiệu tính năng cho A E biết phát nhé "

A

APOLO

Author
Bạn sử dụng Inventor phiên bản nào, mình xài pro 11, khi nào mình sử dụng được sẽ nói rõ cho bạn biết, hiện tại mình xài để tạo bảng BOM trong Excel thôi nhưng chưa được, công dụng của nó rất đa dạng, cám ơn đã quan tâm

Last edited by a moderator:
D

dotuanbinh

Author
Bạn sử dụng Inventor phiên bản nào, mình xài pro 11, khi nào mình sử dụng được sẽ nói rõ cho bạn biết, hiện tại mình xài để tạo bảng BOM trong Excel thôi nhưng chưa được, công dụng của nó rất đa dạng, cám ơn đã quan tâm
Mình cũng xài bản Pro 11 thôi. Mình mở được mà.... Bạn làm như Mình nói Nó hỗ trợ đọc các file .txt: .doc: .xlc: .xls:pdf nữa đấy. Cick vào File là thấy mà.
Dùng được bạn thông báo tính năng cho A E biết cái nha