BỘ ĐiỀu khiỂn sim v4 – ĐiỀu khiỂn cÁc thiẾt bỊ ĐiỆn tỪ xa – code + sƠ ĐỒ nguyÊn lÝ

PrinceRain

Active Member
Author
BỘ ĐIỀU KHIỂN SIM V4 – ĐIỀU KHIỂN CÁC THIẾT BỊ ĐIỆN TỪ XA – CODE + SƠ ĐỒ NGUYÊN LÝ
Xin chào các bạn, sau một thời gian dài test và thực nghiệm thì cuối cùng tôi cũng hoàn thành sản phẩm này – BỘ ĐIỀU KHIỂN SIM V4 với nhiều tính năng hơn, nhiều ưu điểm hơn. Để thực hiện được các tính năng này thì tôi đã phải dùng tới một loại chip cao hơn là PIC18F4620. Với loại chip này thì tôi có thể code tự do hơn, thoải mái hơn với bộ nhớ khá rộng của nó. Nay tôi share cho các bạn, những bạn đang cần, đã cần và sẽ cần.
TÍNH NĂNG VÀ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG BỘ ĐIỀU KHIỂN SIM
COPYRIGHT BY XUAN KIEN
<I>CÁC TÍNH NĂNG CHÍNH CỦA BỘ ĐIỀU KHIỂN SIM(V3)
+ ĐIỀU KHIỂN THIẾT BỊ THEO CUỘC GỌI(DÙNG CHO TRƯỜNG HỢP DỰ PHÒNG)
+ ĐIỀU KHIỂN THIẾT BỊ THEO NỘI DUNG TIN NHẮN GỬI TỚI
+ CHO PHÉP LƯU GIỮ TRẠNG THÁI BẬT TẮT CỦA THIẾT BỊ SAU KHI BỊ MẤT ĐIỆN BẤT NGỜ
+ CHO PHÉP LƯU SỐ ĐIỆN THOẠI GẦN NHẤT
+ CHO PHÉP XÓA TIN NHẮN NẾU BỊ ĐẦY TIN NHẮN
+ CHO PHÉP CHỌN KÊNH ĐIỀU KHIỂN THEO CUỘC GỌI
+ CHO PHÉP CÀI ĐẶT CHẾ ĐỘ FEEFBACK(PHẢN HỒI TIN NHẮN LẠI)
+ CHO PHÉP KIỂM TRA TRẠNG THÁI HOẠT ĐỘNG CỦA CÁC THIẾT BỊ ĐANG ĐƯỢC ĐIỀU KHIỂN HIỆN TẠI
+ CHO PHÉP KIỂM TRA TÀI KHOẢN GỐC
+ CHO PHÉP KIỂM TRA TÀI KHOẢN KHUYẾN MÃI
+ CHO PHÉP NẠP THÊM TIỀN VÀO SIM
+ CHO PHÉP CÀI ĐẶT VÀ SỬ DỤNG MẬT KHẨU(TĂNG SỰ BẢO MẬT VÀ AN TOÀN)
[MEDIA=youtube]vDRBt62dhnE[/MEDIA]&list=PLg9XJ0RMPPzqRTtDkDo0LCZCi_BvM9qpV&index=8
P/S: Còn đây là trang học tập và ngâm cứu mà mình mới cho ra đời lần đầu tiên:
Fanpage: https://www.facebook.com/Hoctapvanghamcuu/
Từ đây và về sau các tài liệu hay hỗ trợ về học tập, đồ án, luận văn, ý tưởng sáng tạo... mình sẽ hệ thống lại trên đây, các bạn sẽ xem và tải tài liệu cần thiết trên đó, ngoài ra nếu các bạn muốn trao đổi với mình về vấn đề mà các bạn đang thắc mắc thì các bạn có thể trao đổi với mình trên fanpage trên, nếu các bạn quan tâm tới trang thì hãy like, share và ủng hộ fanpage để các bạn khác có cùng đam mê cùng biết, cùng học, cùng trao đổi kiến thức nhé. Trong quá trình theo dõi bài học, nếu có bất cứ khúc mắc hay lời góp ý nào thì các bạn cứ nhiệt tình comment bên dưới. Nếu trong phạm vi hiểu biết của mình thì mình sẵn sàng trả lời các câu hỏi khúc mắc của các bạn.