Bạn Nào Thích Khuôn Mẫu Vào Đây Nhé!

• Thread starter ninoken
  • Ngày mở chủ đề
Status
Not open for further replies.
N

nguyễn thanh tùng

Author
:48:cảm ơn ninoken nha mình cũng đang NC proE nên rất tâm đắc mấy cái Link này,thật sự càng học càng thấy mình quá nhỏ bé so với hững gì mọi người

K
Author
Anh ninoken cho em hỏi tài liệu cua anh post lên lần trước gồm 6 phần đó sao em down về mà không dùng được, nó ở dạng đuôi gì vậy

Last edited by a moderator:
Đuôi .pdf, bạn cần cài chương trình Adobe reader để đọc , bạn nikoen đã post lại mấy chương kia vào một file tổng hợp này, bạn có thể load ở trang mihd.net về cũng được ( đầu tiên kích vào chữ Reques ticket rồi cờ tý sau đó kích vào chữ Download là load file về )
Code:
http://ifile.it/dgnxuhw

K
Author
Các chương về khuân ép phun em down được rồi nhưng mấy file về Giáo trinh Proe điện tửcủa anh NgaKien up lên trang http://www.mediafire.com/?sharekey=8...1f2bf2bea1127c ấy em không biết làm cách nào sd được hình như đó là file nén nhưng em không biết giải néncho file đó. Các anh giúp em với

Last edited by a moderator:
N

nvkhanh_CNTN

Author
Bác nào down được phần 4 trong giáo trình Proe điện tử của bác NgaKien ở trang wed http://www.mediafire.com/?sharekey=8...1f2bf2bea1127c up lại lên cho em được không? em down được tất cả 5 phần còn lại rồi nhưng phần 4 (phần d) không down được. các bác cho em biết giải nén các file này như nào vì nó không phải đuôi.rar thì phải

bạn load lại ra file rar đi nối file kiểu như của bạn mọi người rất khó làm, chú ý lần sau bạn post có dấu mọi người dễ đọc ở đây đã tích hợp sẵn bộ gõ tiếng việt rồi không cần dùng bất kỳ cái gì nữa.Cảm ơn bạn nhé, tôi cũng chỉ tránh cho bạn không bị đưa lên cột điện thôi hy vọng bạn không fiền.

K
Author
Chào bác NgaKien bác cho em hỏi sao khi em dùng phần mềm FFSJ để nối file thì hệ thống đòi Password. Em muốn hỏi bác là pass ở đây là gì. Bác cho em biết sớm thì càng tốt nhé. Cảm ơn bác nhiều lắm

D

doanvu

Author
em vào down file video của bác nga kiên, mà ko down được bằng IDm, mà down bình thường thì lâu lắm.help me!!!!!

K
Author
Bạn chọnn vào từng phần và chờ đến khi xuất hiện dòng chữ kick here to start download thì bạn kick phải chuột vào dòng chữ đó và chọn Download with IDM. Sau đó là ngồi chờ đến khi down xong thôi

K

kiban

Author
thật ra mình cũng có sỡ thích giống bạn nikogen. trước đây mình cũng mò mẫm phần pro engineer wildfire 2.0 nhưng dạo gần đây do bận quá không có thời gian nhiều. hy vọng mình sẽ trao đổi nhiều hơn nha. mình cũng đang định coi lại.

T

tqdanh1986

Author
Mình cũng có thể ngồi cả ngày với pro, càng ngồi càng đã, càng đã thì càng sợ ko biết bao giờ mới biết hết, mới trỏ thành cao thủ võ lâm! sao no bao la quá, em nhảy vào EMX thì chảng biết gì nữa vì kinh nghiệm thực tế là số 0, mọi người yêu thiks về khuôn mẫu cho mình hỏi, mình chuẩn bị ra trường rồi ko biết trên SG chỗ nào dạy thiết kế một bộ khuôn hoàn chỉnh(khuôn nhựa) uy tín chất lượng ?không biết có ai hoc về khuôn mẫu mà thất nghiệp không nhỉ?

K

kiban

Author
mình nghĩ bạn nên nắm vững cách vẽ là ok rồi, vì thiết kế khuôn đòi hỏi bạn phải tích góp từ kinh nghiệm.và bạn kiếm tài liệu tham khảo htôi. không có chỗ nào dạy bạn kỹ về phần đó đâu

S

slab

Author
Bạn có đi học về khuôn mẫu thì cũng không khá hơn nhiêu đâu. Muốn thiết kế khuôn thì phải đi vào sản xuất, tiếp xúc thực tế vừa làm vừa học thì mới khá lên được. Thường mấy người đi dạy ở mấy trung tâm ít có người có nhiều kinh nghiệm lắm

N

ninoken

Author
Bạn nói đúng đó. Làm khuôn thì nên đi thực tế. Mình mới là SV nhưng may mắn được thực tập khuôn 2thang nên cũng biết đôi chút. Đúng thật là khi làm mới thấy những cái khuôn làm khó thật, không giống như mình nghỉ. Bạn có thể vẽ thật tốt trên các phần mềm nhưng kiến thứ công nghệ và thực tế chưa có thì cũng chào thua. Mình cũng như bạn cố gắn làm thật nhiều để có được một số khinh nghiệm thực tế để mai này xin việc cũng dể. Chứ ôm toàn kiến thức kinh điển trong trường ra thì.... khó làm ăn lắm.

Chao cac thanh vien trong dien dan. minh thay co mot cuon sach dien tu day pro rat hay ban nao quan tam den pro thi hay ghe tham nhe. chuc moi nguoi mot buoi toi vui ve. chuc dien dan Meslab luon phat trien cung nghanh co khi nuoc nha! thank!
Link: http://www.mediafire.com/?sharekey=81137a086e30123eab1eab3e9fa335ca491f2bf2bea1127c
sau khi down về hết 6 part (5 part x 99Mb và 1 part 20Mb), dùng soft join lại thì nó đòi pass, không biết bạn NgaKien đâu rồi, post bài ko cho pass làm sao mà anh em xài đây, bác NgaKien vào đây pm pass joiner 6part cho anh em nhờ với, thanks bac.

N

ngakien

Author
pass file giáo trình điện tử Pro là softprovn.net ( cả file nối và file rar ) chúc các bạn thành công nếu không được gọi theo số:0982173134 toi se giúp.

D

diepbg2005

Author
Các bác có tài liệu về PRO/e pos cho em vói

Em đang học về pro/e 3.0 nhưng tài liệu nói về nó thì ít quá.bác nào có tài liệu về pro/e psos cho em vói .em cảm ơn các bác nhiều. gửi cho em vào mail này nhé : nguyenvandep200586@gmail.com

Status
Not open for further replies.