Bản vẽ hệ thống điện Ô tô

Author
Bên gara sửa chữa mà em đang làm sửa 1 con santafe 2008 tai nạn nặng. Gặp trục trặc phần điện về túi khí để bảo vệ an toàn vẫn chưa làm nó hết báo lỗi. Giờ rất muốn có được sơ đồ hệ thống điện liên quan đến phần túi khí an toàn của con xe này có thể nghĩ ra phương án khắc phục. Các bác các chú và anh chị ai có thì có thể cho em biết ko hoặc là cung cấp trang web cung cấp tài liệu này.
Rất cảm ơn mọi người!

N

nguoiphoco

Bên gara sửa chữa mà em đang làm sửa 1 con santafe 2008 tai nạn nặng. Gặp trục trặc phần điện về túi khí để bảo vệ an toàn vẫn chưa làm nó hết báo lỗi. Giờ rất muốn có được sơ đồ hệ thống điện liên quan đến phần túi khí an toàn của con xe này có thể nghĩ ra phương án khắc phục. Các bác các chú và anh chị ai có thì có thể cho em biết ko hoặc là cung cấp trang web cung cấp tài liệu này.
Rất cảm ơn mọi người!
cái nì xem catalog của xe bị tan nạn thui mà
có gì khó đâu, lúc đầu bạn vào topic tưởng góp ý nhiều, sau toàn thấy hỏi, loảng topic quá đi thôi.

H

hungauto2301

Ðề: Bản vẽ hệ thống điện Ô tô

Khi tôi tiếp xúc với các anh kỹ sư làm trong gara, sử dụng autobook, tôi thấy các anh có nhiều phần mềm rất hay, thứ mà hồi tôi đi học chưa được thấy, trong đó có một phần mềm về các dòng xe bao gồm: sơ đồ điện, cảm biến, hệ thống truyền lực, túi khí, khung, gầm,.... chắc cái này dúp được cho chị đấy, chị tìm hiểu coi sao.