Bộ cài cad2004

• Thread starter shkh
  • Ngày mở chủ đề
S

shkh

Author
mình đang ở nhờ nhà bạn, cần dùng cad2004 mà không có bộ cài, ai có bộ cài cho mình download với

S

shkh

Author
cảm ơn nhat_uct nha.rất vui được làm quen
------------------------
Cám ơn thì có nút THANKS ấy nhé

Last edited by a moderator:
ông bạn mình mới mua 1 con laptop về,có cài winvita bản quyền mà sao cài autocad 2004 thì báo lỗi không cho phép cài đặt
ai biết chỉ giúp mình với, mình hỏi ngoài vấn dề chút
mong nhận được giúp đỡ

T

tthphuc

Author
Ðề: Bộ cài cad2004

Cac ban vao day de download ve nhe. Minh cung moi tim duoc link nay. Chuc moi dieu tot lanh.

"Link Vi phạm vấn đề bản quyền , Mọi chi tiết xin liện hệ trực tiếp với tác giả"

Last edited by a moderator:

ông bạn mình mới mua 1 con laptop về,có cài winvita bản quyền mà sao cài autocad 2004 thì báo lỗi không cho phép cài đặt
ai biết chỉ giúp mình với, mình hỏi ngoài vấn dề chút
mong nhận được giúp đỡ
Mình cũng đã từng bị rồi . Hình như CAD 2004 không cài được trên Win 7 . bạn hãy kiếm phiên bản mới hơn như 2009,2010.. vẫn chạy tốt trên các máy laptop mà .

Mình cũng đã từng bị rồi . Hình như CAD 2004 không cài được trên Win 7 . bạn hãy kiếm phiên bản mới hơn như 2009,2010.. vẫn chạy tốt trên các máy laptop mà .
Autocad 2004 chạy được trên tất cả các hệ điều hành Windows bạn à , hiện tại vì mức tiện lợi trong 2D của Autocad 2004 , nên mình vẫn đang sử dụng version 2004 này trên Windows 7 , và mình cũng đã từng set up nó trên Windows Vista , XP .Nên mình có thể kết luận Autocad 2004 (kể cả Mechanical Desktop 2004) đều chạy được trên tất cả các hệ điều hành của Windows , cả máy bàn lẫn Laptop:1:

ông bạn mình mới mua 1 con laptop về,có cài win vista bản quyền mà sao cài autocad 2004 thì báo lỗi không cho phép cài đặt
ai biết chỉ giúp mình với, mình hỏi ngoài vấn đề chút
mong nhận được giúp đỡ
Bạn nên đưa một vài hình ảnh về lổi cài đặt bạn đang gặp phải , mọi người sẽ dễ dàng giúp bạn giải quyết vấn đề hơn.

Nguyenthanh.

Last edited: