Các bro giúp em phần cài đặt vơi!

• Thread starter langbamtdh
  • Ngày mở chủ đề
L

langbamtdh

Author
Em dùng topsolid 2010, cài bằng đĩa có bản quyền.Em cài xong và khi em mở chương trình thì hiện lên thông báo:
http://i1131.photobucket.com/albums/m555/langbamtdh/untitled0.jpg
Sau khi kick ok thì em vẫn vào đc chương trình, nhưng khi vào làm bài xong e muốn save bài lại thì lại k được, e đọc tài liệu thấy bảo nếu xuất hiện có đấu * trên tên của chi tiết thì không save được, nó là như thế này:
http://i1131.photobucket.com/albums/m555/langbamtdh/untitled2.jpg
Mong các anh chỉ giúp đỡ!

Ðề: Các bro giúp em phần cài đặt vơi!

Em ơi cái khóa cứng của em đầu mà ko cắm vào !!!

T

thangdauto

Author

Vì sao bạn khẳng định bộ đĩa cài Topsolid của bạn là có bản quyền.Khi bạn mở chương trình ra,chương trình xuất hiện cảnh báo là phần mềm của bạn chưa có License,tức là chưa có bản quyền và nó hỏi bạn có muốn chạy ở chế độ Demo hay không?Bạn nhấn chọn OK tức là phần mềm của bạn đang chạy ở chế độ Demo.Mà đối với phần mềm Topsolid khi chạy ở chế độ Demo thì bạn không thể lưu file lại được.

Cái đấy ko phải là pm bản quyền đâu. Không biết anh Thắng có của thằng Topsolid 2010 này không? Nếu có thì cho bọn e xin nhé.

L

langbamtdh

Author

Vâng!Anh Thắng nói đúng.

Last edited by a moderator:
T

thangdauto

Author

Không có lỗi gì đâu em.Không có đĩa cài Topsolid nào có bản quyền cả.License phải do nhà cung cấp cấp chứ.Nếu bộ cài mà có License luôn thì ai chẳng muốn mua đĩa.

L

langbamtdh

Author

Ok anh.Đĩa cũng k có license.chắc cái này phải thui.A có phần của nó thì share cho em đc k ah.2010 hay 2009 cũng đc anh ah.

Đĩa cài gốc từ hãng Missler cũng chỉ là bản để cài chương trình ra để chạy chế độ Demo, để dùng được cho thiết kế và lập trình thì bạn phải có được License (có thời gian sử dụng hạn chế hoặc không giới hạn thời gian sử dụng).