các pro ơi co thể gia cong hộ em chi tiết này trên NX7 được ko? em đang khổ với nó quá a`

Ðề: các pro ơi co thể gia cong hộ em chi tiết này trên NX7 được ko? em đang khổ với nó quá a`

bó tay với bạn luôn, bạn làm đc đến đâu rồi, khó chỗ nào thì chụp ảnh post lên diễn đàn để mọi người giúp chứ. làm như vậy lần sau ko phải nhờ nữa hjhj. mình ko biết về NX nhưng mình tin meslab sẽ giúp đc bạn.

T

thanhpro_90

Author
Ðề: các pro ơi co thể gia cong hộ em chi tiết này trên NX7 được ko? em đang khổ với nó quá a`

mình nhờ mọi người gia công rồi ghi lại video hộ mình với
nói thực mình chưa biết gì về phần gia công cả

C

civil

Author

cái gì cũng phải bắt tay vào làm đã bạn à,tìm hiểu tài liệu,đọc sách,tham khảo bạn bè,thầy cô chứ chưa gì đã hỏi thế thì sau này bạn ra trường bạn định làm gì đây ????????

chắc là bạn làm bài tập lớn Cad/Cam hả? cứ làm đi, chọn chi tiết đơn giản thôi. cố gắng là đc mà. bạn nhờ thế này HI VỌNG = VÔ VỌNG

U

umy

Author

Sau nầy cưới vợ; cũng nhờ mọi người gia công, rồi ghi lại video hộ cho với !:eek::rolleyes:
Sao cán bựa thanhgà ko biết gì cả ?? lười biếng và đùng đẩy việc. chắc là được nâng điểm vào "Học Dại" cho tàn đời trai !:confused:o_O

Thấy tệ quá ! đùa tí cho mọi người cười chơi, Gà biết sửa đổi, tôi sẻ tự động xóa bài viết sau.

Last edited by a moderator: