cài đặt NX5

Ðề: cài đặt NX5

bạn hãy xem lại phần cài đặt license. Phần đó lỗi hoặc là không được cài đặt nên sinh ra lỗi này

Hi Bạn mecongghe và các cao thủ NX
Mình down bộ cài NX5.0 của bạn Thỏ Con bên diễn đàn Cokhiviet.com

Code:
http://www.mediafire.com/?sharekey=fadc20ce17931639391d7d881749d3a73d1dfdb607a0d71e về mới cài OK chiều hôm qua trên PC WinXP ở công ty . Tối nay hì hục cài 3 lần đến gần 1h luôn mà cứ bị lỗi :
NX Initialization Eror
NX License Eror : The license sever has not been started yet , or UGS_LICENSE _SEVER is set to the wrong port@host.[-15] .

Máy PC ở nhà mình cài Windows7 Proffessional x86 và đã Active bằng Key bản quyền rồi (Main + CPU Intel 2.8 Ghz Core2Duo , RAM 1GB , HDD 160 GB ) .
Mình sửa lại host ID =28000@+Tên máy mấy lần cũng không được ?
Xin các cao thủ NX giúp mình với ? Mình hỏi thêm tí : phần Intall Document và NX Natran cũng cài như vậy không hay cài như thế nào vậy ?
Thanks mecongghe và các bạn nhiều nhé .

B[FONT=&quot]ạ[/FONT]n cho mình h[FONT=&quot]ỏ[/FONT]i cái này n[FONT=&quot]ữa[/FONT] nhé : Khi ch[FONT=&quot]ạ[/FONT]y Manufacturing Wizards đ[FONT=&quot]ể[/FONT] l[FONT=&quot]ậ[/FONT]p trình gia công thì báo l[FONT=&quot]ỗ[/FONT]i :
CAM Sesion
Invalid còniguration file
Làm sao đ[FONT=&quot]ể[/FONT] gia cong trên NX5 đây ? Các cao th[FONT=&quot]ủ[/FONT] giúp nhé Thanks nhi[FONT=&quot]ề[/FONT]u .

Last edited: