Cẩm nang sử dụng Diễn đàn - Hướng dẫn tham gia MES Lab. dành cho NEWBIE và MOD

Ðề: Cẩm nang sử dụng Diễn đàn - Hướng dẫn tham gia MES Lab. dành cho NEWBIE và MOD

Chào Nova!
Mình mới tham gia diễn đàn, theo hướng dẫn của bạn mình đã đăng ký thành công. Nhưng đến hướng dẫn số 3 và 4 thì bế tắc
vì không thấy ô tìm kiếm như trong hình minh họa mà chỉ thấy ô có chữ và biểu tượng của Chrom cùng chữ g+ nhưng không có tác dụng.
Lần đầu mình đã vào được chức năng "gửi bài mới" nhưng không biết vào đúng chuên đề như thế nào. Sau đó thì không thấy xuất hiện nút "Gửi bài mới" nữa.
Cấu trúc trang MES trên máy của mình cũng không giống như hình minh họa: Phần chứa logo của diễn đàn nằm dưới các tab Trang chủ, Bài mới, 24 giờ...
Rất cần sự hướng dẫn của Nova, hãy gửi thư cho mình nhé. phamnguyenthang64@gmail.com
Hình ảnh minh họa được thực hiện ở giao diện củ của diễn đàn. Bây giờ diễn đàn đã đổi giao diện nhưng chỉ thay đổi vị trí thôi chứ các chức năng vẩn không có gì thay đổi.

Đặt mua Tài liệu Thiết kế & Phát triển sản phẩm với giá ưu đãi

Goryo

Ðề: Cẩm nang sử dụng Diễn đàn - Hướng dẫn tham gia MES Lab. dành cho NEWBIE và MOD

mod ơi, em lỡ ghi thừa cái địa chỉ mail, muốn sửa lại thì làm thế nào hả mod. Em ko thấy tool sửa ở đâu cả. Nếu mod sửa được giúp em thì mod xóa giùm em cái mail g0804@unitel.co.kr nhé. Thanks mod

Nova

MES Lab. Founder & C.E.O
Author

Mình bật lại chức năng sửa, các bạn vào tự sửa nhé

Rgs