Catia và sản phẩm, sao lại không nhỉ?

Ðề: Catia và sản phẩm, sao lại không nhỉ?

Mới khơi màu phân loại Showroom các sản phẩm không ngờ làm sôi động lên , các bạn lo tranh luận vấn đề mà quên up sản phẩm vậy mình xin phép nhé !
Đây là mẫu xe hơi được bình chọn là mẫu xe hơi xấu nhất trong toàn kinh cát của mình. Học Catia hay Pro/E hay các phần mềm CAD/CAM khác và việc hướng đến vẽ một mô hình xe hơi nào đó quả là một điều không dễ (phải nói là vẽ xe hơi quá khó) nhưng mà không sao , khó thì mới học và luyện để trở nên dễ và mình cố ý up 1 một mẫu thật là xấu làm nền tản để chuẩn bị up một mẫu được coi là đẹp.

Quá xấu đúng hong các bạn !
Xấu nhưng kết cấu nó đẹp bác ah.
bác có thể nói cách làm nó đc ko? em chỉ mong vẽ đc kái xấu như bác. thanks bác nha.

K

kuruma

Mới khơi màu phân loại Showroom các sản phẩm không ngờ làm sôi động lên , các bạn lo tranh luận vấn đề mà quên up sản phẩm vậy mình xin phép nhé !
Đây là mẫu xe hơi được bình chọn là mẫu xe hơi xấu nhất trong toàn kinh cát của mình. Học Catia hay Pro/E hay các phần mềm CAD/CAM khác và việc hướng đến vẽ một mô hình xe hơi nào đó quả là một điều không dễ (phải nói là vẽ xe hơi quá khó) nhưng mà không sao , khó thì mới học và luyện để trở nên dễ và mình cố ý up 1 một mẫu thật là xấu làm nền tản để chuẩn bị up một mẫu được coi là đẹp.

Quá xấu đúng hong các bạn !
Bác vẽ như vậy là quá tốt rồi như tớ đây cũng muốn như bác. Bác nói sản phẩm nào coi là đẹp thì hãy đưa lên xem nào

T

tech

một bài tập lúc đi học

Last edited by a moderator:
N

ninhcdk52

EM CŨNG XIN GÓP MỘT SẢN PHẨM

M

mrdienk42cdl2

EM CŨNG XIN GÓP MỘT SẢN PHẨM
Mình đoán ko nhầm thì đây là đĩa ly hợp hoặc 1 đĩa của hệ thống phanh thủy lực rồi,hệ thống này dc sử dụng rất rộng rãi trên ô tô và xe máy ngày nay.:56:,mình nhìn thấy topic mình phong phú quá,đặc biệt là sản phẩm vỏ ốp đầu xe Ware của Honda thì phải?bạn có thể vui lòng send cho mình file part của sản phẩm đó nhé,mình tham khảo chút ít,thanks bạn trước nhé.

H

hutrupho

Công việc của tớ thật đơn giản , tớ chỉ đợi các bạn UP hình thì tớ UP lên theo sau đó

N

NGONLUABAC

Bạn đơn giản vậy à , giống mình Thanks

từ dép phát triển thành giầy

N

ninhcdk52

mình up mà không nêu tên sản phẩm .đó là đĩa phanh xe may phanh thủy lực

H

hutrupho

phần này mới thô thôi, xấu èo à. nhưng chưa đến nỗi dở, em tặng bác 1 vote, để bác chỉnh cho bọn em phần tinh của sản phẩm này nhé

You có mẫu đẹp thì Show hàng ra cho mọi người xem , nếu không lầm thì you cũng không có nhiều mẫu show ở đây mà chỉ toàn xin files người khác đúng không ? tự mà lo luyện đi , xin mẫu của người này người khác không hay đâu

GỞI hutrupho !
sặc. mà nè anh bạn Xin file là không tốt à. Tui chưa thích LOAD lên mà thôi! biết đâu khi tui POST lên chính anh bạn là người xin file của tui đầu tiên thì sao, nhẩy ? =))

H

hutrupho

to : drive24ward

Nói nhiều quá Post lên cho mình xin mấy 1000 files nhé (hay là chỉ sống nhờ cái miệng ?)

T

tech

Sản phẩm này xuất từ phần mềm khác qua thì phải ? (Pro/E . . . . . . )

cái này là một file scan sau khi sử lý bề mặt chứ không phải từ pro/E đâu cậu ạ. cậu phải nhìn trước khi nói chứ cậu k thấy trong cây phả hệ có các bước sử lý sao( các thao tác đó).

Hiro

PHAN CHÂU TUẤN

Bạn cần hướng dẫn vẽ quả bóng bằng catia thì để mail lại mình gửi cho nhé !