Câu lạc bộ CAD/CAM/CNC Đà Nẵng

Author
[LEFT]Sau buổi offline, các thành viên Meslab tại Đà Nẵng đã thành lập hội CAD/CAM/CNC. Đây sẽ là nơi để anh em trao đổi mọi vấn đề, mọi thắc mắc của mình.
Dưới sự hỗ trợ về kỹ thuật của anh Sơn (thanhson108) và anh Trung - Sông thu, hi vọng hội sẽ duy trì và hoạt động tốt.
Hội CAD/CAM/CNC Đà Nẵng
......Anh em cố gắng tham gia nhiều nha
[/LEFT]

Author
Ðề: Câu lạc bộ CAD/CAM/CNC Đà Nẵng

Anh em ai có tài liệu gì về hệ điều khiển FANUC máy CNC chia sẽ cho mình với.
Có các tài liệu về máy của hãng EMCO thì cáng tốt nữa.
Thanks mọi người nha

Bạn học khóa 07 à ? Trong giáo trình của thầy Châu Mạnh Lực, có viết và cho ví dụ về hệ này đó ?

K

ketnguyen

chào các bạn mình mới tham gia vào diển đàn , mình ở quảng nam. mình làm CAM (powermill) gần 10 năm rồi , mình rất vui khi tham gia vào d đ.

D

dungtran.dn

mấy anh cho em hỏi. em đang muốn tìm chỗ học proE.có ai biết chỗ nào học tốt không chỉ cho em với.
Em cám ơn trước ^^!

L

leki

Chào anh Sơn!
anh thành lập hội cadcam sao không thông báo để anh em góp sưc 1 tý cho vui

B

big_bang

Chào mọi người trong diễn đàn, ai pro về mảng lập trình cad/cam thì hướng dẫn cho em với, em chỉ biết lập trình đơn giản thôi,bác nào giúp được em xin nhận làm sư phụ luôn và hậu tạ. gmail của em là tiepksck@gmail.com. em xin chân thành cám ơn ak.
:63:

G

giahieu

cahò mọi người!
mình là dân toong teng chân ướt chân dáo tham gia câu lạc bộ. chẳng biết bây giờ câu lạc bộ còn hoat đông không nhưng cũng muốn gửi một số câu hỏi trao đổi để nâng cao trình độ cadcam còn non not cuả mình.
mọi người oi ai có tài liệu ví dụ cụ thể về gia công 3d với mc x6 cho tôi được không?
và một câu hỏi nũa. khi post chương trình trong mc x6 mình không muốn dùng toạ độ số gia khi nội suy cung tròn thì cài đặt như thế nào vây?