Cho mình hỏi phần Gia Công 4 trục

Author
Cho mình hỏi phần Gia Công 4 trục trong Pmill như thế nào vậy các anh chị?vi dụ như chọn phôi,tâm phôi,khai bao trục B hay A co khác gì 3 trục nhiều k?ma trong PMill mình k thấy phần phá thô của 4 trục
nếu ai có tài liệu,cho mình xin,mình sẽ hậu tạ :d ,hihi.

Ðề: Cho mình hỏi phần Gia Công 4 trục

hi an :D
trước hết rất vui có thêm một người có cùng chí Hướng, thực sự Power Mill gia công đơn gian và dễ sử dụng ... thứ 2 về 4 trục gia công thô như mình mình sử dụng gia công phá trên chu trình gia công tinh. có thể sử dụng chế độ gia công 3 trục để gia công thô.cách 2 sử dụng gia công tinh trong 4 trục luôn các chu trình hổ trợ 4 trục có phần chỉnh mutil... dường chạy dao... co nghĩa lkaf nó có khả năng sử đường chạy dao tình từ đó offset đường chạy dao lên hoặc xuống. rất tiếc mayts tính mình mất hết dữ liệu nên không làm cách nào chỉ cho bạn được nếu mình làm mình vẫn nhớ. ít hôm nữa vào tp HCM lãnh bằng anh em gặp nhau mình trao đổi nhé. chúc bạn thành công

D

dangthanh_spk

Ðề: Cho mình hỏi phần Gia Công 4 trục

Hahaha, vào lãnh bằng mà không gặp ta thì cũng coi như thua nhé. Hehe, hên xui bạn hiền, thằng em mới Format cái máy không biết tình hình có "thay đổi" gì không nữa. Vào sớm đi Giang Điền nhậu ông kẹ.