cho tài liệu tách khuôn trong visi analysis

• Thread starter sieuway2004
  • Ngày mở chủ đề
S

sieuway2004

Author
cho em tài liệu tách khuôn trong visi analysis

V

votinh_kiem

Author
xin tài liệu hoc visi

Chào các sư huynh
Đệ mới gia nhập diễn đàn của mình.Em được biết trong giang hồ mới xuất hiện một bí kíp võ công,đó là bộ kiếm "VISI".Em muốn học bộ kiếm thuật này quá vì đang có việc cần dùng
Bác nao co tài liệu Post len cho em với.
:55:Đệ xin được cảm tạ

Chào các sư huynh
Đệ mới gia nhập diễn đàn của mình.Em được biết trong giang hồ mới xuất hiện một bí kíp võ công,đó là bộ kiếm "VISI".Em muốn học bộ kiếm thuật này quá vì đang có việc cần dùng
Bác nao co tài liệu Post len cho em với.
:55:Đệ xin được cảm tạ
Cũ thấy mồ chứ mới cái gì mà mới (mới là bạn mới nghe nói thì có)

down bộ "đồ án visi series hơi sơ xài cho các bác thích tìm hiểu" mà mình đã pót về ngâm cú.(nói chơi thôi chứ bạn nghĩ một nhóm 6 người làm bộ đồ án đó trong vòng một tháng thì nó có sơ xài không)

đọc hết cái đồ án đó thì bạn có thể tự mình mò mẫm tiếp được rồi.
Trong cái đồ án đó có giới thiệu sơ qua về các môđun của hãng vero Hướng dẩn một số lệnh cơ bản vẽ 2d và 3d.một số ví dụ hướng dẫn vẽ thực tế một số chi tiết 2d và 3d.Hướng dẫn tách khuôn và xuất file gia công một chi tiết đơn giản
phần help của visi cũng rất là chi tiết và dễ hiểu đó chỉ cần trình độ tiếng anh yếu yếu là đọc và làm được rồi.nói thêm về phần help:bạn chọn một lệnh bất kì nào đó rồi nhấn f1 bảng chỉ dẫn sẽ hiện ra

L

le_tam

Author
cho em hỏi phần mềm visi có thể mở file của phần mềm inventor ko vậy ? cách chuyển đuôi như thế nào?
mong cac pro chỉ giáo cho em với em đang rất cần

M

Minhchi

Author
Xin lỗi.Tài liệu Visi tiếng việt là sản phẩm thuôc bản quyền của công ty Vcam.Mình nghĩ là ko thể post lên được.Chỉ có thể phôt thôi.

M

mrtranminh

Author
Ðề: cho tài liệu tách khuôn trong visi analysis

bạn tungle ơi, m có đọc ở topic khác, bạn chia sẻ bộ đồ án visi series đó, nhưng mà link die hết ***, bạn có thể kiểm tra và gửi lại cho mìh đc không, kì này tụi mình phải làm bài về phần mềm đó, khoảng 4-5 tuần nữa là mình phải nộp bài rồi.mong đc sự giúp dỡ của bạn
email của m : LoveNoRegret.haui@gmail.com

A

advance cad

Author
Ðề: cho tài liệu tách khuôn trong visi analysis

Gửi bạn tài liệu về Visi, đây là phần mềm thiết kế và gia công khuôn rất mạnh mẽ
Tài liệu Visi
Có thể bạn sẽ kiếm thêm được tài liệu CANCAM khác mình cần thiết ở đây: Tài liệu CADCAM