Cimatron E11 Catalog

Author
Sau gần 2 tháng phát hành bản Cimatron E11, hãng Cimatron mới phát hành Catalog dành cho nó. Không thể kiểm tra hết những khác biệt giữa catalog E10 và catalog E11 nhưng sơ bộ nhìn qua thì thấy dung lượng của Catalog E11 là 1.5GB, gấp 1.5 lần catalog E10 nên chắc sẽ đầy đủ hơn

Các bạn nào quan tâm và muốn cài đặt thì có thể download theo link bên dưới. Cái này cài đặt bình thường, không cần thuốc thang gì đâu nhé

Last edited:
Author
Ðề: Cimatron E11 Catalog

Làm về Cimatron mà toàn ra sách, bán sách về Pro/E, cha nội Hoàng Khương ăn cơm Quốc Gia mà thờ ma...Pro/E. Viết vài cuốn sách về Cimatron đi Khương ơi.
Dạ, đại ca,

Em đã cùng nhóm cộng sự viết xong 3 cuốn cho Cimatron E10 bao gồm CAD, Mold và NC rồi, nhưng mà em phải biên tập lại đàng hoàng, chi tiết vì đây là bộ mặt của Saeilo nên không thể sơ sài được. Có điều em bận đi công tác nhiều quá nên vẫn chưa hoàn thành được. Viết cho bản 10 nhưng chắc phải edit lại rồi dùng chung cho bản 11 luôn quá

Dưới 1 tỉ người đang đợi sách của Anh ^^
sẵn cho e hỏi . máy của em Dual Core 2.6 , 2 Gb Ram , card ATI 512M , có chạy được Cimatron E11 không anh. em tải về rồi mà chưa cài, sợ cài k đc mà sếp thấy là la ùm xèo:42:

Author

Dưới 1 tỉ người đang đợi sách của Anh ^^
sẵn cho e hỏi . máy của em Dual Core 2.6 , 2 Gb Ram , card ATI 512M , có chạy được Cimatron E11 không anh. em tải về rồi mà chưa cài, sợ cài k đc mà sếp thấy là la ùm xèo:42:
Cấu hình máy của bạn đáp ứng yêu cầu tối thiểu của Cimatron, nghĩa là cài thì vẫn chạy được nhưng sẽ chậm đó, chỉ thích hợp để thiết kế chi tiết đơn lẻ hoặc lập trình những đường chạy dao đơn giản. Bạn mà chạy tinh bằng dao cầu B4, step over 0.1 - 0.2 thì máy tính của bạn chắc cũng game over luôn.

cảm ơn anh . hic , thích Cimatron E11 quá mà máy yếu buồn thúi ruột luôn. bảo nâng cấp thì xếp không chịu @@ chắc kiếm cty khác làm quá ...

D

duyhuong664

ANh Khương ơi. Có chút tài liệu về thiết kế khuôn cho Cimatron E11 không ạ? Nếu có anh có thể cho em xin vào mail duyhuong664@gmail.com được không anh? Cảm ơn anh !

R

rami

Sau gần 2 tháng phát hành bản Cimatron E11, hãng Cimatron mới phát hành Catalog dành cho nó. Không thể kiểm tra hết những khác biệt giữa catalog E10 và catalog E11 nhưng sơ bộ nhìn qua thì thấy dung lượng của Catalog E11 là 1.5GB, gấp 1.5 lần catalog E10 nên chắc sẽ đầy đủ hơn

Các bạn nào quan tâm và muốn cài đặt thì có thể download theo link bên dưới. Cái này cài đặt bình thường, không cần thuốc thang gì đâu nhé

could you please send me the download link?ramid_84@live.de