Cần tìm keo dán kính cường lực và tấm kim loại mỏng 0.5 mm

Author
Xin chào các bạn!
Hiện công ty mình đang thử nghiệm sản phẩm mới.
Tóm tắt công việc là : tụi mình cần dán cứng giữa tấm kính cường lực khổ 1mx2m dày 3mm và tấm kim loại mỏng (thép dày 0.5mm).
Tụi mình đã thử các loại keo như :keo AB epoxi (keo hỗn hợp 2 thành phần),keo đèn (keo UV) các loại...nhưng vẫn ko dán cứng đc.(Thuật ngữ dán cứng có vẻ mình nói hơi mơ hồ,dán cứng như thế nào chẳng hạn...,mình cũng ko rõ về phần keo dán này nhưng mình thử nạy lên thì tấm kim loại bị tróc rất dễ dàng)
Trc khi thử nghiệm trên tấm cường lực (tempered glass) thì mình đã thử trên kính nổi thông thường và kết quả thì rất khả quan,nạy không lên.Nhưng khi thử trên kính cường lực thì kết quả ko tốt lắm.
Theo mình nghĩ thì do kính cường lực đã qua xử lý nhiệt,tạo ứng suất nén trên bề mặt rồi (để tăng khả năng chịu lực và tăng sự sốc nhiệt) nên khả năng kết dính của mặt kính và keo giảm đi.
Yêu cầu đặt ra là phải sử dụng kính cường lực:bởi sản phẩm mình đặt ngoài trời,chịu nhiệt và chịu va chạm trong phạm vi cho phép.
Mong các bạn có kinh nghiệm trong trường hợp này chỉ giúp!
Chân thành cám ơn!
Các bạn đang kinh doanh trong lĩnh vực keo dán như thế này thì có thể liên lạc với mình cùng hợp tác!

Mình tên Tuấn
SDT liên lạc: 0988 280 158
Mình ở thành phố HCM.

Thân ái.
Mi