Có ai biết phần mềm này không?

• Thread starter qvt
  • Ngày mở chủ đề

QuyenQCM

Active Member
đó là phần mềm autoship... mình cũng có tài liệu nói về thằng này để lúc nào rảnh mình post lên cho cả nhà đọc

B

bambit

Author
Ai có phần mềm LS-DYNA không?

Chào các bạn!
Mình đang cần phần mềm LS-DYNA. Phiên bản càng mới càng tốt. Ai có thì gửi cho mình nhé. Cám ơn nhiều!
Gửi theo địa chỉ này nhé hvat1979@mail.ru

Q

QUE_THANH

Author
Re: Ai có phần mềm LS-DYNA không?

bambit viết:
Chào các bạn!
Mình đang cần phần mềm LS-DYNA. Phiên bản càng mới càng tốt. Ai có thì gửi cho mình nhé. Cám ơn nhiều!
Gửi theo địa chỉ này nhé hvat1979@mail.ru
Hú hồn, 200.000USD chứ giỡn chơi sao mà gửi cho bạn được , lại càng mới càng tốt nữa chứ. LS-DYNA không có bẻ khóa được đâu. Phần mềm này hãng Fujitsu bán ở Nhật là họ không giao CD-ROM cho mình, khi mua họ đến setup vô máy, khi nào máy hư thì họ đến setup lại. Hơn nữa để có thể sửa chửa fix up phần mềm từ trung tâm quản lý của Fujitsu thì họ thường cài thêm phần mềm theo dõi hoạt động của LS-DYNA trong máy của bạn, nếu giả sử bẻ khóa được thì khi sử dụng cũng giống như tự mình kêu cảnh sát đến nạp mạng vậy.

P

paris07

Author
Ðề: Re: Ai có phần mềm LS-DYNA không?

Hú hồn, 200.000USD chứ giỡn chơi sao mà gửi cho bạn được , lại càng mới càng tốt nữa chứ. LS-DYNA không có bẻ khóa được đâu. Phần mềm này hãng Fujitsu bán ở Nhật là họ không giao CD-ROM cho mình, khi mua họ đến setup vô máy, khi nào máy hư thì họ đến setup lại. Hơn nữa để có thể sửa chửa fix up phần mềm từ trung tâm quản lý của Fujitsu thì họ thường cài thêm phần mềm theo dõi hoạt động của LS-DYNA trong máy của bạn, nếu giả sử bẻ khóa được thì khi sử dụng cũng giống như tự mình kêu cảnh sát đến nạp mạng vậy.
Chị QUE_THANH nói đúng đấy, Đây là phần mềm thuộc hàng khủng của quá trình analysis.em đoán có lẽ chị QUE_THANH sẽ biêt cách giúp đồng chí này.
Tiện đây gửi lời chào sức khỏe tới chị QUE_THANH:67:

B

bambit

Author
Ðề: Re: Ai có phần mềm LS-DYNA không?

Đang định so sánh kết quả tính toán các tham số Hàn nổ và ép nổ từ các phương trình Vật lý nổ với phương pháp số trong LS-DYNA. Nghe ban nói phần mềm này những 200.000 USD mà mình phát sốt! Mình tưởng chỉ vài nghin đô!!! Vậy thì những cá nhân và sinh viên làm sao có điều kiện tiếp cận được! Chẳng lẽ không có bản giản lược để cho người dùng ban đầu tiếp cận sao (Kiểu như để Marketting)?

Last edited by a moderator: