Có ai biết phần mềm thiết kế trang sức rhinojewel không vậy?Xin chỉ giáo

Author
Mình đang muốn học hỏi thêm phần mềm rhinojewel có ai biết thì share cho mình học hỏi chút kinh nghiệm. Thank!

Ðề: Có ai biết phần mềm thiết kế trang sức rhinojewel không vậy?Xin chỉ giáo

Chào bạn, phần mềm Rhinojewel thì có nhưng không có *****, bạn có thể sử dụng Rhino hoặc Gemvision matrix để thiết kế, nó cũng tương tự Rhinojewel

Author

Em cài phần mềm rhino rồi nhưng sử dụng khó quá,bác Thành giảng dạy trực tuyến ở xa như vậy thì phương thức học thế nào?học phí bao nhiêu va học trong bao lâu?à lại thực hành thế nào ạ?

Chào bạn, học trực tuyến thì chỉ có học vẽ thôi chứ học thực hành CNC thì hơi khó, đã trả lời cụ thể trong tin nhắn cho bạn

Author

Rhino cũng nổi tiếng thế mà không ai quan tâm sao?buồn thật đấy :20:

Author

Người đọc cũng lắm người xem cũng nhiều mà không ai ý kiến gì nhỉ.Lạnh lẽo và tăm tối :75:

QuyenQCM

Active Member

bạn qua diễn đàn khác mà hỏi nhé,ở đây toàn dân cơ khí tay chân toàn dầu mỡ chứ có ai chơi trang sức đâu,phần đấy chuyên về trang sức có lẽ bạn lên qua 3D việt mà tìm

T

tieuphi87

bạn cùng cảnh ngộ với mình rồi. muốn tìm tài liệu học rhinol mà tìm mãi ko ra.

bác vuthanh dạy lấy giá khủng quá sao học nổi SV muốn học nhưng 5tr thì chỉ đi chết

Author

Mọi thứ trên đời cái gì cũng có cái giá riêng của nó nên không thể đánh giá 5 triệu là khủng hay không được. Quan trọng nhất là kiến thức bạn sẽ được như thế nào với cái giá trị của nó.

M

minhhai

Mình đang muốn học hỏi thêm phần mềm rhinojewel có ai biết thì share cho mình học hỏi chút kinh nghiệm. Thank!
anh em minh giao lưu đi anh , em cũng làm viêc liên quan tới JD Paint và Rhino .