Đã thấy bóng dáng thằng 5.0 M20

Ðề: Đã thấy bóng dáng thằng 5.0 M20

Bác nào có bộ cài pro5.0 cho mình cài thử coi xem có cái gì hay không máy phần mềm thay đổi nhiều thê.
có thể có vào mail mình với. thanks nhiều nha

thanh hao

<b>Giải nhất vòng 2 cuộc thi NPD11 năm 2010</b>

các anh cho em hỏi là sao dao diện pro/e 5.0 của họ có màu xanh rất sáng và đẹp thế mà em cài pro/e 5/0 của em nó vẫn thấy giao diện như pro 4.0 vậy ạ.
đây là 5.0: em thấy của họ.

còn đây là của em cài ra ạ.

đây là màu nền mặc định của phần mềm chứ không phải là mình sữa đổi đâu ạ. giờ phải làmthế nào ạ
đây là chuyện nhỏ nhưng em thấy thích màu sắc đó và hứng thú hơn khi làm việc ạ,

4

48_CTM_NTU

anh gửi cho em 1 bản 32 với nha anh, mail của em là:quangdung48ctm@gmail.com
cảm ơn anh nhìu !

B

biennguyenc2

Cho mình hỏi ProE có version F000, M100, C000, v.v... khác nhau như thế nào, mình cài ProE 5.0 Version F000 chỉ thây mô phỏng gia công CNC chứ không xuất được chương trình gia công NC. Mong các anh chị giúp đỡ.

lddung

Chuyên gia cao cấp

các anh cho em hỏi là sao dao diện pro/e 5.0 của họ có màu xanh rất sáng và đẹp thế mà em cài pro/e 5/0 của em nó vẫn thấy giao diện như pro 4.0 vậy ạ.

đây là màu nền mặc định của phần mềm chứ không phải là mình sữa đổi đâu ạ. giờ phải làmthế nào ạ
đây là chuyện nhỏ nhưng em thấy thích màu sắc đó và hứng thú hơn khi làm việc ạ,
Bản của em là 5.0 nhưng là C000 hay F000 Preproduction chưa phải bản chính thức nên nom như 4.0 .Em cài bản từ M10 trở lên là sẽ được như ý.

T

th04

Đúng vậy đó. Bản Pro của em là bản thử nghiệm nên có màu như thế. Tôi đang sử dụng Pro 5.0 M040 thì có màu tuyệt đẹp như em thấy. Còn em muốn màu màn hình nền như thế nào điều có thể setup được, ăn thua em quen mắt thế nào thôi.

em tải cả buổi tối cái thằng proE5.0M50 32b mà chẳng được, khó quá!

tớ cài được Pro_Engineer_Wild_Fire5.0 M50 rùi các bạn ơi, rack nó dùng cái Pro_Engineer_Wild_Fire4.0 mọi người nhé, không dùng cái rack trong 5.0 được, vì rack xong chạy ko được, tớ tải cả 1 ngày mới xong

hôm trước mình ko nhớ là ai gửi cho mình, hôm nay mình tìm lại mãi mà chưa được cái link, các bác là có chưa, nếu chưa em post lên