Danh sách hội Pro/Engineer TP Hồ Chí Minh.

Author
Ðề: Danh sách hội Pro/Engineer TP Hồ Chí Minh.

Đến hẹn lại lên sáng mai 8h chủ nhật ngày 19/12 anh em hội Pro/E offline tiếp địa điểm vẫn không thay đổi bản đồ mình đã post lên rồi, nếu anh em nào không nhớ đường vào địa điểm thì gọi cho mình ra đón nhé. Mong có mặt đầy đủ của anh em.

Last edited:
A

athe

Xin lỗi anh em, mình mới từ nhà lên, hôm nay không tham gia offline cùng anh em được, mình thật tiếc khi không tham gia được !!!

N

NamCk3

Mình mới bắt đầu học ProE, vậy mình có tham gia được hội này không vậy các bác?

Last edited by a moderator:

thật tiếc mình cũng rất muốn tham gia với các anh để học hỏi thêm .nhưng đi không được ,cty cứ làm bù cn vì t3 tuần nào cũng cúp điện cả'khi nào rảnh cho em tham gia với nha .cadcamcae2000@yahoo.com
đt:01267797696(triều-Bình Định)

Author

Tên của các bạn đã được cập nhật vào danh sách, mong các bạn tham gia hội nhiệt tình trong các buổi offline. Qua đây mình nhắn với tất cả các anh em trong hội rắp xếp thời gian tham gia offline chứ mình đã lên danh sách rồi mà qua 3 buổi offline mà chỉ được một số anh em tham gia thấy khí thế anh em với hội có vẻ hơi yếu.

em nữa nha tuy trình độ Pro còn yếu nhưng em sẽ cố gắng học tập nhiều hơn mong các anh chị giúp đỡ hết mình nha,cám ơn các anh chị nhiều :63: Mail của em nè Zorrofantasy@gmail.com

Author

Vì điều kiện khách mà anh em trong hội không tham gia offline được nên mình có ý kiến như vậy anh em cho ý kiến nhé:
Tất cả các thành viên có mẫu gì hay , hay cần anh em trong hội hỗ trợ thì anh em cứ post lên anh em cùng chia sẻ và góp ý để cùng nhau phát triễn kỹ năng qua đó thể hiện khả năng của mỗi người và mình cũng đề nghị BQT hãy trao huy chương cho anh em có đóng góp tích cực trong phong trào hội và phát triển topic để khích lệ tinh thần cho anh em .

Last edited:
H

hush_air

cho em một vé với nha. Em ở gần nhà sách Nhân Văn ở đường Quang Trung Q. Gò Vấp.
mail: thanhtuanctm@gmail.com

P

phongvan2911

ý kiến của bạn thaihung cũng hay. mình thấy 1 tháng chúng ta tổ chức một buổi offline để trao đổi thêm.

N

NamCk3

Khi nào thì offline nữa vậy anh thaihung_2606?

Author

Năm hết tết đến anh em trong hội offline cuối năm rồi .... cái chứ nhỉ, rồi còn chuẩn bị về quê ăn tết nữa. Mình đề nghị 8h sáng chủ nhật 16/1 anh em hội offline cuối năm nhé tại địa điểm cũ rồi .... anh em cho ý kiến nhé ( ghi chú : anh em không phải trong hội cũng có thể tham gia thoải mái ).

Last edited:
Author

Hôm nay buổi offline cuối năm của hội rất thành công với sự tham gia rất đông của anh em trong hội và một số thành viên mới. Anh em gặp nhau nói chuyện rất tình cảm và sôi nổi chia sẻ kinh nghiệm của hội và các vấn đề khi đi làm rất hay và thiết thực mong rằng hội chúng ta sẽ ngày càng phát triển mạnh hơn nữa. Chúc anh em về quê ăn tết vui vẻ,hạnh phúc ,an khang, thịnh vượng.

N

NamCk3

Đúng như anh Hùng nói, buổi họp cuối năm lần này rất đông anh em tham gia, trong đó có một số thành viên mới ( tiểu biểu là mình :D). Qua buổi offline này mình học hỏi được rất nhiều điều từ sự chia sẻ kinh nghiệm sử dụng phần mền đến các kỹ năng thực tiễn trong cuộc sống khi đi làm, đi phỏng vấn xin việc...rất thiết thực và ý nghĩa của mọi người, đặc biệt là sự chia sẻ nhiệt tình của anh Hoang_ Khuong :). Mong rằng hội chúng ta sẽ tiếp tục phát huy tinh thần này hơn nữa để những hậu bối như mình có thể học hỏi được nhiều điều hơn. Chúc mọi người có một kỳ nghỉ Tết vui vẻ bên người thân :)

khi nào thì offline nửa vậy anh em có thể cho mình 1 slot được không mình mới bắt đầu tìm hiểu về pro và cũng chưa biết được nhiều mong rằng nhửng buổi offline mình sẽ được anh em giúp đở cho mình.main của mình là: trihung12a1@gmail.com,phone: 01699494044 khi nào offline thì anh Hùng sms dùm em nhé thanks anh nhiều!

khi nào các anh họp thi nhớ thông báo cho em với!em có đề nghị thế này các anh xem có được không nha?nhiều lúc bận việc gì đó không lên mạng được nên không biêt hội gặp nhau khi nào?ở đâu nên anh em cứ quyết định 1 nơi thuận tiện cố định để thuận tiện gặp mặt đông đủ!các anh thấy thế nào?

L

luyengtvt07

Các bạn tham gia hội vào đây để lại thông tin để mình cập nhật danh sách nhé.
Danh sách hội đang cập nhật:

Thaihung_2606
leanhcdck08
Hiro
ttuanctm
trantrung
ladders
huanck
delete01
ngotanphu
hoangngocthythy
athe
giangvn2000
longckm03
hoang_khuong
dangthanh_spk
namnp2007
5hien
maidinh1986
kimimaru
NamCk3
cad
phongvan2911
luyengtvt07
zorrofantas

sao lâu rồi không thấy anh Hùng thông báo offline vậy muốn đi quá mà chẳng thấy có đụng tỉnh gì!!huhu buồn ghê!!