[DelCAM] Nơi upload những tác phẩm 3D ==> mong mọi người ủng hộ

• Thread starter Delcam_master
  • Ngày mở chủ đề
Re: Nơi upload những tác phẩm 3D ==> mong mọi người ủng hộ

Quyền thì chỉ thấy post ảnh chẳng thấy file đâu thì mọi người làm sao hiểu vẽ bằng cái lệnh gì , chất lượng độ nhăn nhúm bề mặt sản phẩm đến đâu , nói mọi người không tham gia mình tham gia thì có mỗi cái ảnh , nếu tôi chụp ảnh cái máy xe máy bảo đó vẽ bằng Pro thì mọi người cũng chịu chết thôi có đâu mà học nghiên cứu
nơi upload các tác phẩm mà cái cần là cái model thì chẳng thấy đâu nên nói là nơi load những bức ảnh chơi

QuyenQCM

Active Member
Re: Nơi upload những tác phẩm 3D ==> mong mọi người ủng hộ

UPLOAD bản vẽ lên thì cũng được thôi nhưng Delcam thì dân Mes mình không hứng học với lại bản vẽ thuộc tài liệu công ty .....??????????

Bạn HuyThanh làm bản vẽ này trên UG hết bao nhiêu thời gian vậy? Mình làm trên CADMeister mất 2 tuần liền ( Mỗi ngày 8 tiếng) Tất nhiên còn phụ thuộc vào khả năng đọc bản vẽ của mình còn kém.
bạn làm công ty nào ma dùng phần mềm CADMeister vậy? mình thấy rất ít công ty dùng phần mềm này.

Mình góp cái lọ hoa (bài tập của thầy Thực)

Máy bay Kawasaki C-1 'SKE. Đo lấy đường bằng CMM, thực hiện dựng hình bằng Rhino+Pro/E

Last edited:
P

Phương Thảo

Author
Mouse
Model bằng phần mềm SolidWorks.

Last edited by a moderator:
Bạn Thảo vẽ Trên SW đẹp quá. Con chuột này hồng hồng trông rất nữ tính. hi hi

D

Delcam_master

Author
Chào các bạn Meslab
Lâu ngày không post, cho mình góp vốn lại nhé
===============================
Từ ý tưởng

Tới hiện thực

Render

Các anh chị vẽ đẹp quá, nhìn sướng cả mắt, em đang học Pro/E. Sẽ cố gắng để một ngày không xa có thể vẽ được như vậy. Anh chị post nhiều nhiều cho tụi em được tham khảo nhé...Thanks!

S

slab

Author
Bài Spam cuối cùng của năm TÝ; chúc Cả nhà MES ăn tết vui vẻ :4: :4: :4:
Rose:

Chair:

Mấy cái này vẽ bằng Pro E

Các bác ơi, cho em hỏi phần mềm DEL-CAM chuyên về thiết kế cái gì vậy? Em đang dùng các phần mềm solid thôi nên không biết, mong chỉ giáo?,.Thanks

DCL

<b>Hội đồng Cố vấn</b>
Các bác ơi, cho em hỏi phần mềm DEL-CAM chuyên về thiết kế cái gì vậy? Em đang dùng các phần mềm solid thôi nên không biết, mong chỉ giáo?,.Thanks
Các bạn nhớ ghi chú thêm rằng sản phẩm, mà các bạn giới thiệu, được thiết kế bằng phần mềm gì nhé!

nói gì được nữa khi tiêu đề nói rằng đó là tác phẩm 3D mà toàn thấy mỗi ảnh