địa điểm tất cả bãi xe máy công trình trên địa bàn Hà Nội

• Thread starter vuongpro88
  • Ngày mở chủ đề
V

vuongpro88

Author
các bác trong diễn đàn mình có biết bãi xe máy công trình nào trên địa bàn HN không,cho em xin địa chỉ đến thực tập làm đồ án tốt nghiệp .cảm ơn các bác

worm

Well-Known Member
Moderator
Ðề: địa điểm tất cả bãi xe máy công trình trên địa bàn Hà Nội

Địa điểm thì đầy, nhưng họ có nhận thực tập hay không thì ... giời biết. Có thể kể ra vài chỗ như sau:
* quốc lộ 5: đoạn từ cầu Vĩnh Tuy đi Hải Phòng.
* quốc lộ 6: đoạn gần chân cầu Mai Lĩnh
* quốc lộ 3: đoạn giữa cầu Đuống và thị trấn Đông Anh

V

vuongpro88

Author

em cảm ơn bác Worm nhiều nhé . thông tin bác cấp cho thật quý e cũng chăng bít hỏi ai nữa. thực ra e đang tìm MÁY LU RUNG BÁNH THÉP MINI. quốc lộ 5 e đã đến đó cả ngày tìm nhưng khong thấy máy lu loại này , ko bít các địa điểm mà bác giới thiệu có không nữa, bác Worm có thể giúp e thêm lần nữa biết chính xác chỗ nào ở HN có loại máy lu này không, e muốn rút ngắn thời gian tim kiếm để dành thời gian làm ĐATN , cảm ơn bác nhiều nhiều...

worm

Well-Known Member
Moderator

Hỏi cụ thể thế thì cũng khó thật, mấy cái loại máy nhỏ đó cũng ít nơi bày ra ngoài. Vậy nên có 2 cách để bạn tìm thấy:
* làm quen với 1 chỗ bán máy công trình nào đấy, hỏi họ về nơi sửa chữa các loại máy này rồi tìm đến đó kiếm.
* tìm hiểu thông qua các công ty xây dựng công trình giao thông, nhất là các công trình giao thông nhỏ hoặc mấy công ty chuyên đào đường ở HN

Còn về nơi bán máy, bạn thử tìm thêm ở khu vực cầu Mai Lĩnh trên QL 6 xem