[Đợt 2] [CSC02] Cuộc thi kỹ năng tạo mẫu & sử dụng phần mềm CAD CAM CAE năm 2011

ViHoth Corp

Đại diện Doanh nghiệp
Ðề: [Đợt 2] [CSC02] Cuộc thi kỹ năng tạo mẫu & sử dụng phần mềm CAD CAM CAE năm 2011

Bạn Sam thử hỏi bạn Sơn xem, có thể bạn ấy muốn bán đấu giá cái áo SolidWorks - Giải thưởng trên meslab cũng nên? (Bạn Sơn nhỉ?)

ViHoth có chương trình "Kinh doanh cùng ViHoth", "Tạo thói quen sử dụng phần mềm bản quyền cho người Việt". ViHoth rất hoan nghênh các bạn sinh viên và các bạn là thành viên của Meslab tham gia chương trình này.

Đặt mua Tài liệu Thiết kế & Phát triển sản phẩm với giá ưu đãi

Sơn MDC

<b>Quản lý | Manager</b></br><b>Giải Nhì vòng 4 cu
Re: Ðề: [Đợt 2] [CSC02] Cuộc thi kỹ năng tạo mẫu & sử dụng phần mềm CAD CAM CAE năm 2011

áo này là thành quả của cả nhóm ai lại đi bán được chứ. Mọi người cố gắng dựt cái áo ở các cuộc thi sau nhé ;))

Ðề: [Đợt 2] [CSC02] Cuộc thi kỹ năng tạo mẫu & sử dụng phần mềm CAD CAM CAE năm 2011

THÀNH NAM: hổm rày vào Mes cứ bị báo time out hoài:102:.sáng nay mới coi tìm được cái giả lập IP nên mới vào được.
Tiền thưởng của em em xin được góp vào quỹ diễn đàn Mes.Chúc diễn đàn ngày một phát triển hơn.:4:

Nova

MES Lab. Founder & C.E.O

Thay mặt Quỹ, xin chân thành cảm ơn bạn THÀNH NAM. Chúng tôi sẽ cập nhật khoản góp của bạn vào Quỹ :)

Chúc bạn luôn đạt được mọi ước mơ trong cuộc sống ^^

Bạn Ngọc Hải xin gửi thông tin TK cho BTC nhé :)

chúc hội thi CAD CAM đạt được nhiều thành công ! Em bận quá nếu không cũng giành chút thời gian tham gia

Ðề: [CSC02] Cuộc thi kỹ năng tạo mẫu & sử dụng phần mềm CAD CAM CAE năm 2011

cám ơn BTC.em đã nhận được tiền thưởng !!
(xuýt quên thông báo này :4::4:)

ua sao máy cái link bị lỗi hết rồi hay sao vạy toàn báo not found không vậy ta