Dùng Design Accelerator trong Inventor thiết kế bánh răng hành tinh

Author
Ðề: Dùng Design Accelerator trong Inventor thiết kế bánh răng hành tinh

Vâng,thanks,nhưng anh nhiẹt tình giúp em thế thì em ngại lắm.Công việc nhàn mà lương cao thì tốt chứ sao anh.Anh làm luôn ở Hưng Yên a!Làm gì hả anh?

lương bình thường, 5 triệu . đang làm cho lilama mis, giờ đang ở công trình ở quảng ninh bảo trì nhà máy xi măng thăng long, chỉ muốn làm ở Hưng Yên với Hải Dương mà ngoại ngữ kém nên chả dám nộp đơn các công ty yêu cầu ngoại ngữ. mấy thằng bạn kém hơn, nộp hồ sơ liều thế mà vào hết @@. Cơ bản đất Quảng Ninh chỉ ăn với đào than là giàu, chứ cad/cam thì làm ăn gì! :))

Author

Vâng đúng rồi.Em ở Hải Phòng năm nay mới học năm 3 nhưng sợ mỗi cái ra trường thất nghiệp.sao làm nhà máy xi măng mà lương thấp thế anh.Ngay gần nhà em có mấy nhà máy Xi măng Hải Phòng,Chinfon mà lương kĩ sư toàn chục thui.Anh lấy vợ chưa?

vợ con gì, anh làm cho lilama 69-3 mis(công ty con chuyên di bảo trì của lilama69-3). làm chán vãi, toàn ngồi chơi hết ngày.

Author

Hôm nay em mới thi xong.Môn sức bền vật lộn 2 hai chuối thật.Thầy bảo ôn một kiểu thầy ra đề một kiểu.Ngay cái ông thầy hướng dẫn em làm đề tài.may là ưu tiên được cộng điểm.A em mình vào yahoo nói chuyện cho riêng tư,ko mấy bác min,mod mấy bác ấy chém đấy. Yahoo:delete_memory_about_u