{E}Giúp em tìm Mác thép cho Nhông trước ạ

Author
Bọn em phải làm bài tập lớn môn Vật Liệu Kim Loại, về Nhông trước xe gắn máy (Sprocket).em muốn xin các bác thông tin về vật liệu mác thép sử dụng và qui trình chế tạo gia công xử lý nhiệt chi tiết ạ.và các điều kiện làm việc chịu tải trọng ứng suất độ cứng độ bền, Các bác cho em hình ảnh nữa thì tốt a.Cảm Ơn nhìu ạ

Author
cám ơn anh em cũng tra trên mạng rùi nhưng ngại gọi điện đang hết Tiền mà hihi, nao có tiền nhà lên em se gọi hihi

Author
hehe. bác nào có xe máy đo hộ em kích thước cái
Khi nao` lĩnh lương em sẽ đãi bia hie hie

Author
cho em hỏi cái này theo mạnh quang làm SCR420 còn ở chỗ khác em tra là 40Cr vậy nó đang nói theo chuẩn nào ạ
Của Tiệp phải ko ạ

Author
1) Vật liệu sử dụng cho sản phẩm nhông trước xe gắn máy (front sprocket) : .........................................................................................................................................Do qui định của công ty, chúng tôi xin lỗi không thể cung cấp cho bạn chi tiết hơn về qui trình công nghệ.Còn về hình ảnh sản phẩm,bạn có thể tìm hiểu qua trang web của công ty chúng tôi.Dù trang web còn sơ sài,nhưng rất mong nó có thể giúp ích 1 phần nào cho bạn.

3)Chúng tôi rất hân hạnh nếu được bạn ghi tên công ty vào tài liệu với 1 điều kiện duy nhất là tài liệu đó chỉ được sử dụng cho việc học tập,nghiên cứu của các sinh viên.Chúc tất cả các bạn học tập,nghiên cứu tốt và sẽ trở thành những người có ích cho xã hội,góp phần xây dựng đắt nước.

Thân ái.

Manh Quang Mechanics Co.,Ltd Vietnam
Assistant Director
Nguyen Manh Quang

Tel : +84 4 6883376
Fax : +84 4 6883378
Website : www.manhquang.vn

Author
em hỏi rùi được trả lời rùi nhưng vẫn còn băn khoăn cái kích thứơc
Chuẩn bị làm kĩ sư tưong lai mà thế này chán wa' hihi nhưng tại điều kiện ktế chưa cho phép mà vào mấy quán hỏi chưa đc.Ko bít vì lý do gì

Author
Bạn gửi mail cho mình để mình gửi cho, qui trình công ty cũng chỉ cho sơ lược thôi

T

TranVanBu

Bạn share cho mình quy trình gia công nhông trước với ạ !!!
Hiện mình đang làm đồ án về phần đó !!!
mail: binhho345@gmail.com
mình cảm ơn ạ !!!