[FREE] Demo video và bài giảng số 1: Giới thiệu về Phát triển sản phẩm

Discussion in 'Novacast' started by Nova, Jun 3, 2015.

1. Nova

Nova MES Lab. Founder & C.E.O

Last edited: Jun 3, 2015
    Hi các bạn,

Đây là video mình ghi hình giảng bài với nội dung giới thiệu về Phát triển sản phẩm, trích từ sách "Cẩm nang phát triển sản phẩm" 2015. Video này FREE tới các bạn, các bạn có thể xem kèm theo slides bên dưới.

Nếu có nhiều bạn quan tâm chủ đề này, mình sẽ làm thêm video. Hãy comment ý kiến của bạn.

1. Video giảng bài

2. Slide bài giảng

<iframe src="//www.slideshare.net/slideshow/embed_code/key/adSq1zqJftPZ6D" width="728" height="670" frameborder="0" marginwidth="0" marginheight="0" scrolling="no" style="border:1px solid #CCC; border-width:1px; margin-bottom:5px; max-width: 100%;" allowfullscreen=""> </iframe>

Rgs

2. Nova

Nova MES Lab. Founder & C.E.O

Ðề: [FREE] Demo video và bài giảng số 1: Giới thiệu về Phát triển sản phẩm

Chẳng biết là dễ quá hay khó quá hay không hữu ích mà không thấy các kỹ sư (& kỹ sư tương lai) ý kiến gì về chủ đề nhỉ :)

Quan tâm mình mới post tiếp nhé ^^

3. nguyenminh1

nguyenminh1 New Member

Video số 1 đi kèm sách đây mà, chủ đề này quá là hữu ích luôn anh ơi, anh thêm vài video đi ạ

4. designtech

designtech New Member

Chủ đề rất hay và thực tế anh ạ. Ngày xưa em học kthuat ở đại học hầu như không được dạy cách tư duy và hướng thị trường như thế này, ra đi làm mới thấy nó thật đúng là rất cần thiết đấy.

Công ty em làm sản phẩm gia công gỗ, muốn phát triển đồ hàng mang thương hiệu của mình nên các phần chia sẻ của anh sẽ rất tốt cho em và cả công ty nữa mong anh tiếp tục chia sẻ. Chắc chắn là nó phù hợp với định hướng phát triển của bên em, phải làm hàng của mình thôi chứ cứ gia công cho nước ngoài mãi cũng không mạnh được, toàn tiền lẻ thui...

Share This Page

Users Viewing Thread (Users: 0, Guests: 0)

Loading...