Giúp khăc phục lỗi pro_wildfire 4!!

• Thread starter doankimnganck87
  • Ngày mở chủ đề
D

doankimnganck87

Author
bản pro4.0 nhà em đang sử dụng tự nhiên hôm nay không mở được. Em đã thử bun ghost lại nhưng mà cũng không được. HIC. Ban đầu nó thông báo là không kết nối được web. Mà em nghĩ không online thì cũng sử dụng được chứ (chắc là bị lỗi). Nên em bun ghost cho cái máy. và nó cũng không khỏi bệnh. Các bác giúp em với:20:
Sao đây là dòng hiển thị lỗi (em up hình không được, hôm nay là ngày gì không biết nữa:2:)
A Runtime error has ocuured
Did you want to debug
line 1: Syntax error
Yes or No
em chọn No thì nó vô được chút rồi out luôn. Còn yes thì nó hiển thị lung tung quá.Em cũng pó tay luôn.
Mong các bác sớm giúp em!
thanks

Last edited by a moderator:
D

doankimnganck87

Author
Ðề: Giúp khăc phục lỗi pro_wildfire 4!!

Em up được hình rồi đây! Các bác xem hộ em nhé!:17:
Các bác cho em hỏi luôn, có phải trong lúc cài đặt em chọn các option không đúng nên nó yều cầu phải online mới được. Tại vì trang của PTC đang nâng cấp thì phải nên nó mới bị lỗi không khởi động Pro không được!

Đầu tiên là em bị lỗi thế này -hình 1

Vô chút như thế nào rồi nó out luôn!hic

Sau khi em bun ghost cho cái máy thì cũng bị lỗi Runtime

Sau cùng em thử diable cái mạng của em thì có thông báo như hình dưới. Có phải mình offline thì cái IPhost của mình không có giá trị nữa.(cái này em hơi bị gà, các bác thông cảm):77:

Cảm ơn nhiều!
Mong sớm nhận được trả lời, em đang điên đầu với nó.

D

doankimnganck87

Author
Ðề: Giúp khăc phục lỗi pro_wildfire 4!!

Em đã cài được bộ pro4.0 M060 mà em không có thuốc cho cái thằng mechanica. Bác nào có thuốc thì gởi cho mình nhe.
mail: doankimnganck87@yahoo.com