Giúp Solidworks chạy nhẹ hơn !

hay quá giá mà anh post bài sớm em đỡ phải xin money của má cho mua cái case mới làm đồ án giờ có cái case P3 để ko bán thì tiếc để ko thì phí ^_^.....thanks anh nhìu

anh có thủ thuật nào nữa post lên cho chúng em học hỏi với ạ thanks anh !

em down ko đc roi :(, up lại giùm em đc ko anh?xin cam ơn

N

NDA

Làm như cách của bạn liệu Solid có bị hạn chế tính năng gì không ?Mong bạn chỉ rõ thêm

C

CHUDINHTHI

bác VTS ơi bác có cách hay vậy. nhưng sao em vào download mà ko được vậy?
bác làm ơn có thể gửi cho em vào mail nhé
numerycal@gmail.com
em thanks bác nhiều trước nhé.

Mình không download được!!
Bạn có thể up lại được không
Mình cũng đang cần dùng mà cấu hình máy có hạn hiiiiiiiiii

N

nguyencd

Nếu máy tính của bạn với cấu hình không khỏe lắm, hãy điều chỉnh một vài chức năng, bạn hãy thử xem solidworks có chạy nhẹ hơn ko .
http://ifile.it/idfg7p1/solidworks_.pdf
bác oy`. em down nhưng không được, mà down như thế nào đấy, em gà lắm, em bấm vào chỉ thấy 1 trang web hiện ra thôi
giúp em với
mà down về là file pdf nhưng mở ra toàn không được, bài nào post lên của các bác down về cũng như vậy, khổ quá

O

ohmygodbk49

Hi các bác! Hôm nay em vừa đăng ký là thành viên của diễn đàn mình.
Thấy bác VTS nói có cách jup Solid chạy nhanh hơn, em thấy hay wa vì máy em cấu hình hơi bị ...èo :20:.... Em có đăng ký account trong itflie.it j đó rùi mà thấy ko dow đc, hic mong bác nào dow dc thì làm ơn gửi jup cho em tới ohmygodbk49@gmail.com, em xin chân thành cảm ơn! :(:)8:

Hi các bác! Hôm nay em vừa đăng ký là thành viên của diễn đàn mình.
Thấy bác VTS nói có cách jup Solid chạy nhanh hơn, em thấy hay wa vì máy em cấu hình hơi bị ...èo :20:.... Em có đăng ký account trong itflie.it j đó rùi mà thấy ko dow đc, hic mong bác nào dow dc thì làm ơn gửi jup cho em tới ohmygodbk49@gmail.com, em xin chân thành cảm ơn! :(:)8:
File đã hết hiệu lực hoặc bị xóa roài, có bác nào downn được từ lúc mới upload thì up lại mới được.

Tài liệu hay thế mà sao ko up lên để có thể chia sẻ cùng mọi người nhỉ? Bạn VTS và bạn hienbt03ctm có thể up lên trang nào đó rồi chia sẻ cùng mọi người không? Xin cảm ơn hai bạn.

Tài liệu hay thế mà sao ko up lên để có thể chia sẻ cùng mọi người nhỉ? Bạn VTS và bạn hienbt03ctm có thể up lên trang nào đó rồi chia sẻ cùng mọi người không? Xin cảm ơn hai bạn.
Cám ơn bạn đã vạch đúng chỗ ngứa của mình. Không phải là mình ích kỉ hay muốn giấu giếm gì đâu (bằng chứng là mình vẫn gửi file qua email cho các bạn đấy thôi). Ngặc nỗi mình lúa quá, chẳng biết Up file ở đâu cả. Để mình mày mò xem sao.