Guide trong Matlap

B

BAHUNG210

Author
[Xin chào các Pro trong diễn đàn! Tôi thấy trên đây có nhiều trao đổi rất hay nên nhờ các Pro help!
Tôi đang tập tành thiết kế cái giao diện người dùng trên guide matlap. Tôi làm cái guide1 có một button liên kết với guide 2
trên guide 2 có các edit để nhập dữ liệu. Bây giờ tôi muốn get dữ liệu trên để tính toán trên guide 1. tôi có tham khảo và tìm hiểu hoài nhưng bí rị. có người bảo dùng biến toàn cục.. có người bảo dùng save and load. ..
Pro nào có thể help câu lệnh mẫu hay bài mẫu về phần này thì help với!:106:
Thank' các Pro trước!:41:

Chú ý dùng Font và Size mặc định của Text
BQT.

Last edited by a moderator:
B

buivanhaibk

Author
Ðề: Guide trong Matlap

Tại sao bạn ko dùng luôn trên 1 GUI nhỉ , mình cũng chưa thử cái kiểu của bạn bao giờ,nhưng có vẻ khó đấy…hì
Mình cũng thích matlab lắm ,nếu bạn có gì thì pm vào mail buivanhaibk@gmail.com nhe.hì

Ðề: Guide trong Matlap

Các bạn có thể đọc tài liệu về Matlab, tiếng Việt cũng nhiều, còn nếu rủng rỉnh về money và tiết kiệm thời gian thì nên học một cua về Matlab. Ở HN thì mình giới thiệu cho các bạn trung tâm VIET4C ở Cầu Giấy. Các bạn xem chương trình này có phù hợp với các bạn không rồi quyết định : http://viet4c.com/index.php/LAP-TRINH-MATLAB/chuong-trinh-dao-tao-lt-matlab.html