Hỏi về pro, catia,solidwork..?

Author
em muốn có cái nhìn tổng quan về pro, catia, solidwork... để lựa chọn nên học cái nào thì tìm bài viết đầy đủ liên quan ở đâu? xin chỉ giúp cám ơn mấy anh chị nhiều

V

vuvanquynh

de co cai nhin khai quat nhat ve no ban nen vao trang
cadcamonline.com

Híc, chắc lâu lắm rồi bạn không vào trang đó phải không. Nó "đai" lâu rồi mà :4:

N
Trang đấy giờ hình như có vào được đâu.Nếu bạn muốn tìm hiểu thì tìm hiểu theo các chủ để trong diễm đàn này thì cũng có thể hiểu và có tài liệu để học rồi.

Mấy trang bạn xem được là do google chụp lại đó. Muốn xem những bài viết cũ của diễn đàn bạn phải vào google để search. Từ khoá càng chính xác thì bạn càng dễ tìm ra những bài viết mình cần đọc hơn. Khi bấm vào link liên kết, nếu google nhận ra thì nó sẽ chuyển đến cho bạn, không thì "The page cannot be displayed" :4:. Nếu bấm vào đường link của kết quả tìm kiếm mà không vào được thì bạn bấm vào dòng " Đã lưu trong bộ nhớ cache" ở phía dưới thì sẽ đọc được trang này

Mấy trang bạn xem được là do google chụp lại đó. Muốn xem những bài viết cũ của diễn đàn bạn phải vào google để search. Từ khoá càng chính xác thì bạn càng dễ tìm ra những bài viết mình cần đọc hơn. Khi bấm vào link liên kết, nếu google nhận ra thì nó sẽ chuyển đến cho bạn, không thì "The page cannot be displayed" :4:. Nếu bấm vào đường link của kết quả tìm kiếm mà không vào được thì bạn bấm vào dòng " Đã lưu trong bộ nhớ cache" ở phía dưới thì sẽ đọc được trang này
Nói có sách mách có chứng, tôi vừa vào cách đây vài phút.:67:

Bạn cho mình hỏi có phải diễn đàn này mới hoạt động trở lại hay nó vẫn hoạt động từ hồi giờ. Mình nghĩ nó mới hoạt động lại đúng không. Thời gian post bài chủ yếu là từ 2007, chỉ có một vài bài mới là của năm 2008 thôi và có lẽ diễn đàn cũng không hoạt động rầm rộ như thời gian trước mình vào. Mình vào thử www.cadcamonline.com thì không được nhưng vào www.cadcamonline.org thì được với thông báo
"Website cadcamonline.com đang cập nhật dữ liệu, mời Bạn tạm thời xem và post bài trên diễn đàn này."
Dù sao thì cũng xin lỗi bạn vì sự cố trên.

Last edited:
T

thanhtuan85

Sao kachiusa185 lại vào được trang cadcamonline.com nhỉ.Lâu rồi mình có vào được trang đấy đâu.Ngay cả bây giờ mình cũng không vào được.
Có thể nói như hoangcokhi là đúng đấy.
----------------------------------------------------
GIAO LƯU HỌC HỎI LÀ NIỀM VUI CUỘC SỐNG!!!.

S

shkh

moi phan mem co diem manh yeu rieng biet, ban co the tim hieu ky ve 1 phan mem, roi tim hieu them ve cac phan mem khac, de khi can phan mem nao cung sai duoc