Hội thảo - Offline về Pro/Engineer ( Creo ) TP HCM

Author
Re: Ðề: Hội thảo - Offline về Pro/Engineer ( Creo ) TP HCM

Lâu rồi ko tham gia, bữa nào of ẹt alo p lên tham gia cho vui nhé Hùng!
Hoan nghênh phú tham gia cùng nhau học hỏi và trao đổi kinh nghiệm cùng anh em trong hội.

Author

Thông báo với tất cả anh em trong hội Creo ( Pro/E) 8h sáng chủ nhật ngày 2/12/2012 anh em offline nhé. Địa chỉ quán cafe ĐỆ NHẤT đường Nguyễn Oanh đối diện cổng trường ĐH Trần Đại Nghĩa.

Author

Ngay mai 8h nhé anh em, hi vọng anh em tham gia đầy đủ.

Author

Thông báo vơi anh em hội Creo - Pro/e chủ nhật này sáng 9h ngày 27/1 anh em offline cuối năm nhé, dự định sáng cafe trao đổi chuyên môn và chia sẻ kinh nghiệm 1 năm qua tại quán cafe D1 đường nguyễn oanh đối diện cổng trường Đại Học Trần Đại Nghĩa, trưa anh em đi nhậu lai rai tổng kết, sau đó nếu anh em có nhu cầu nữa thì Karaoke... Rất mong có mặt tất cả anh em. Thanks.

Author

Ngày mai hi vọng anh em tham gia đầy đủ và đúng giờ nhé.

S

samqn

Ðề: Hội thảo - Offline về Pro/Engineer ( Creo ) TP HCM

anh hùng cho em tham gia với được không. E cũng mới tìm hiểu về pro nên cần học hỏi nhiều từ các anh. mong các anh giúp đỡ

L

lexuanhoa

Ðề: Hội thảo về Pro/Engineer ( Creo ) TP HCM

Chào hội sử dụng Pro/E . Mình tên Lê Xuân Hòa, đang sử dụng pro/e . cho mình tham gia hội với. Cho mình hỏi cách thức tham gia . Thân chào !

P

phamminhhung.spk

Ðề: Hội thảo - Offline về Pro/Engineer ( Creo ) TP HCM

Chào các thành viên của hội. Mình tên là Phạm minh Hùng các bạn cho mình đang ký tham gia vào hội với. Không biết lần họp mặt tiếp theo là khi nào, mình mong được tham gia cùng học hỏi với các bạn.