Hypermill - Một hệ thống CAM mạnh

Author
Vừa rồi tìm được bản Hypermill 2010sp1 mình có vọc thử và có cảm nhận rằng đây là một hệ thống Cam rất mạnh.Có thể mức hiểu biết của mình còn hạn hẹp nên chưa so sánh với các hệ thống cam khác :).
Hiện nay dường như Hypermill chỉ được sử dụng ở một số ít quốc gia như : Đức,Mỹ,Anh,Pháp,Italia,Trung Quốc,Nhật Bản,Ấn độ, Singapore...
[ANH]5B10_50EC44A4[/ANH]
Hệ thống các Toolpath mà Hypermill cung cấp rất đa dạng phù hợp cho các dạng bề mặt khác nhau,đặc biệt bên lĩnh vực Mold Machining.
[ANH]AE30_50EC356C[/ANH]
[ANH]3CD8_50EC459A[/ANH]
Hiện tại trên bản 2010SP1 cũng có một số lỗi hạn chế như : Không sử dụng được Lathe Function,chỉ có 1 post Processor (DIN.oma),chương trình xuất ra toàn G1,G0 và còn vài hạn chế khác.Riêng Milling Function thì OK.
Tiếc là Hypermill không được phổ biến rộng rãi hehe.Anh em nào tìm được thuốc đặc trị cho bản 9.7,2011,2012 cho mình biết với nhé :D
Về thời gian tính toán Toolpath,mình cảm thấy HyperMill tính toán nhanh kể cả các toolpath phức tạp.
High Performance (HyperMaxx) tích hợp hổ trợ gia công tốc độ cao
[ANH]146F_50EC482A[/ANH]

Ðề: Hypermill - Một hệ thống CAM mạnh

Bác nào có bản cài +crack+hướng dẫn crack (cả tài liệu tự học thì tốt quá).
E đã cài bản 2013 có crack mà nó vẫn đòi key nên bó tay.

Author

Bản 2013 mình thấy sài ok đó bạn. Nó vẫn đòi key thế nào bạn? Bạn chụp hình cho mình xem được không.

Qua mình cài bản 2013 nhưng k crack được. Bạn có thể hướng dẫn mình cách crack k.