Ilogic

Author
Xin chào mọi người trong diễn đàn.
Do công việc cá nhân nên khá lâu rồi mình không vào diễn đàn.
Hôm nay có chút vấn đề mong được các cao nhân chỉ giúp.
Chả là hôm trước mình có tạo 1 file Ilogic assembly, sau đó đưa nó vào 1 file Assembly lớn hơn để sử dụng, và mọi thứ khá là bình thường.
Tuy nhiên ngày hôm sau khi lấy lại file Ilogic đó để đưa vào bản Assembly lớn hơn thì lại không chạy được.
Chi tiết là: các tên của các file con bên trong bản Ilogic assembly khi đưa vào bị đổi tên tên với đuôi "-01,-02,-03..." tuy nhiên tên của chúng trong các dòng lệnh đang sử dụng thì vẫn giữ tên cũ, và có thông báo như sau
nó không tìm được file "18A0018T000113:1" vì sau khi đưa vào nó đã chuyển tên

em xin gửi lại 1 file toàn cảnh hơn

Hôm trước đưa vào thì nó lại ko hiện ra bảng lựa chọn parameter như trong hình mà nó hiển thị đúng "Forms" em đã dựng trước đó như thế này
Cơ bản là kiến thức Visual Basic của em cũng khá yếu, và chưa nắm rõ các câu lệnh, chủ yếu là dùng các hàm căn bản, gắn giá trị.
Không biết các cao nhân có ai đã từng gặp vấn đề này không? rất mong các cao nhân chia sẻ cho em ít kinh nghiệm sử lý. em đang phân vân có vấn đề gì đó, vì hôm trước được hôm sau không thì chắc ko phải do code em viết.
mà giờ chẳng lẽ làm thêm 1 lệnh lặp đổi tên hoặc tìm tên thì chắc em ko đủ tầm VB.net đó.
Em cảm ơn