Introduce delcam powershape-E to everybody!

• Thread starter worldwide
  • Ngày mở chủ đề
D

Delcam_master

Author
:( :( Em tui mới post bài lần đầu tiên mà đã gặp bác ME rùi... :-[ :-[ "hên" ghê... Sory các bác nhé... Để tui sửa lại giùm em tui .Giới thiệu với các bác chú em worldwide này cũng rành về DELCAM ko kém gì tui (ngày trước 2 anh em làm chung Cty).

W

worldwide

Author
Re: thanks!!!

Cảm ơn bác Delcam_master đã sửa bài viết dùm, lần sau em sẽ chú ý!!! Dạo này ít thấy bác Delacm_master post bài quá. Bác cố gắng thu xếp post bài nhiều để đàn em học hỏi với!!!

D

dentech_consult

Author
@Delcam_master + worldwide:
- Các bạn làm việc cho công ty sử dụng DELCAM Solutions hay đại lý của DELCAM hay cho VPDD chính của DELCAM SEA tại VIệt Nam? Các bạn đã sử dụng hết các phần mềm của DELCAM chưa nếu có thì chia sẻ thêm cho tui và anh em trong diễn đàn về PM POWERMill với!
- Các bạn đã sử dụng DentaCAD và DENTMill của DELCAM chưa? DELCAM SEA Pte đang nhờ một số anh em có kinh nghiệm trong kỹ thuật y sinh học (mảng kỹ thuật phục hình nha khoa nhưng có background về cơ khí) kiểm tra ứng dụng thực tế của 2 phần mềm này tại VN! Nếu bạn nào đã sử dụng qua thì tui rất muốn được học hỏi thêm và trao đổi kinh nghiệm về các PM này!

Thân ái.

W

worldwide

Author
@dentech_consult : chúng tôi làm việc cho công ty sử dụng delcam solutions, chúng tôi chỉ sử dụng 2 modul của delcam là powershape và powermill, về DentaCAD và DENTMill chúng tôi chưa từng sử dụng qua. Nếu có vấn đề gì về powermill bạn có thể nêu lên chúng ta cùng nhau thảo luận.