Inventor: Mô phỏng lắp ráp, mô phỏng động học, mô phỏng cái gì cũng được. Thật đơn giản!

• Thread starter LEQUANGTHANG
  • Ngày mở chủ đề
Ðề: Inventor: Mô phỏng lắp ráp, mô phỏng động học, mô phỏng cái gì cũng được. Thật đơn giản!

Toppic 10 trang mà toàn thấy nổ không?Các cao thủ hãy làm bài hướng dẫn nho nhỏ cho mình và mọi người cùng tham gia thảo luận đi.Như vậy hay hơn là khen tôi có thể làm được cái này,tôi giỏi cái kia đó!!!

T

ti_tan87

Author
Ðề: Inventor: Mô phỏng lắp ráp, mô phỏng động học, mô phỏng cái gì cũng được. Thật đơn giản!

bạn gửi cho mình 1 bản với nhé quocdb@gmail.com thank bạn nhiều.

B

bidvietnam

Author
Ðề: Inventor: Mô phỏng lắp ráp, mô phỏng động học, mô phỏng cái gì cũng được. Thật đơn giản! Mời anh em cho ý kiến

Chào bác DTTD
Nhìn clip dưới của bác đúng là cái mà mình đang muốn làm nhưng chưa được.
nửa dưới giống y của bác còn nửa trên là dạng tấm có chốt đẩy vào lò xo.
Bác chia sẻ cách làm cho mình được không?
Lâu lâu chưa làm gì. Buồn buồn lôi help ra upload lên cho anh em cùng xem cho vui cửa vui nhà ;))

Đồng thời nhân vụ vừa đưa máy tính lên nhà trẻ Trần anh. Ở nhà hơi buồn

bác có cái file hướng dẫn mô phỏng tổng hợp các loại cơ cấu với các loại chi tiết khác nhau không cho em với, em đang mắc với mấy cái cơ cấu tay quay con trượt mà không làm thế nào được. Hoặc bác có tài liệu chia sẻ cho ae càng tốt ah

T

THAIVU88

Author

ban ay noi vay. ma co post bai len dau.thay cung nong long that. mong ban dua len. anh em cung hoc hoi.vi mot xa hoi phat trien nhe