Khả năng sử dụng Autocad Mechanical

Author
Đầu tiên mình xin chào tất cả các thành viên trên diễn dàn Meslab. Chủ đề này mình dành riêng cho những người sử dụng Autocad và Autocad Mechanical.

- Chuyện là như sau, mình tính xin vào trung tâm để dạy phần mềm Autocad Mechanical, mình thì không có bằng cấp gì về Autocad Mechanical hết, nên mình mới nhớ ra là nhờ cộng đồng thành viên trên Meslab kiểm tra trình độ cho mình để mình thêm tự tin đi hướng dẫn lại cho người khác, như vậy các anh/chị/em bạn bè trên Meslab khi sử dụng Autocad và Autocad Mechanical có bất cứ điều gì thắc mắc, khó khăn, trở ngại, về tài liệu, phần mềm, sử dụng các lệnh, các lỗi, cài đặt, bản quyền, giá cả,... xin hãy bình luận ở chủ đề này, mình sẽ cố gắng giải đáp mỗi ngày trong khả năng có hạn của mình:)
Mình thấy ở nước ngoài người ta cũng hay nhờ cộng đồng đánh giá khả năng làm việc thực tế thay vì vào các trường thi bằng cấp, nên mình bắt chước :), mình sẽ mở topic này ngày 01/07/2016 đến ngày 31/07/2016, nếu mình hỗ trợ cộng đồng tốt hi vọng Meslab sẽ chứng minh cho mình:):)

B

baonv

Ðề: Khả năng sử dụng Autocad Mechanical

Bác có bản cài đặt full 2017 chưa?

Author
Ðề: Khả năng sử dụng Autocad Mechanical

Bác có bản cài đặt full 2017 chưa?
Có bạn, mình có bộ Product design suite ultimate 2017, khoảng 30GB, bộ này mình cũng mới xin của 1 anh kỹ thuật của Autodesk, mình đang tải lên để cho mọi người cài trial 30 ngày, bộ này thì các bạn có thể cài riêng lẽ hoặc một lúc 14 phần mềm của Autodesk,
Tham khảo tại đây: http://www.autodesk.com/suites/prod...h đang tải 30 GB lên, bạn theo dõi tải về nhé