Khuôn đột dập

Q

quangthanhl

Ðề: Khuôn đột dập

anh cho em xin 1 bản được không ạ , cty em cũng đang có 1 con máy đột CNC amada , em cũng muốn nghiên cứu sâu về máy này mail của em : quangthanhlnbg@gmail.com cam ơn anh nhiều !

Y

ythaiduong

Anh cho em xin file nay de hoc lam khuon
Cam on anh

L

linhspkt

A ơi, a có thể cho em bộ tài liệu này dduocj không. em đang cần lắm. nguyendinhlinhspkt@gmail.com. nếu được a gửi vào mail nay cho e với. em xin cám ơn.

P

phamdu

@manhvt, Cám ơn bạn, tài liệu của bạn dễ hiểu, khá hay. Cho mình xin file tham khảo nhé.
mình đã inbox cho bạn rồi.
Hiện tại mình đang làm về chế tạo khuôn mẫu ở Nhật.
Chúng ta cùng thảo luận nhé.

P

phamdu

@foolagain: Mình chưa hình dung được dập thép ống như thế nào ? Nhưng để dập mà không phát sinh ra bavia thì bạn cần xem xét xem.
1. Độ bền kéo của thép ?
2. Phương pháp gia công thép (cán nóng hay nguội)
3. Vật liệu làm chày và cối --> cách xử lý nhiệt chày và cối.
4. Độ hở giữa chày và cối, đã chọn thích hôp chưa (vd độ hở =8%t, 10%t ..... )
5. Xem xét xem cối có thẳng góc chưa ? vì khi xử lý nhiệt xong thì có thể bị biến dạng xíu.
....
nếu bạn xem xét hết những vấn đề trên thì tình trang bivia sẽ được giải quyết.

T

Tamtri auto

Mình muốn đột lỗ cho đồng đỏ. Xin hỏi ai có cách tính lực đột lỗ đối với vật liệu này không? Làm chày cối cho vật liệu này thì cần lưu ý những gì?

N

nguyennanh

Bác ManhVt có thể cho ae xin tài liệu này đc không ạ?

N

ndc160690

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ SMIKA VIỆT NAM

Lời đầu tiên Công ty Cổ phần Công Nghệ SMIKA VIỆT NAM xin gửi tới Anh ( Chị ) lời chào, lời chúc tốt đẹp nhất. Chúc Anh (Chị) sức khỏe và thành công!

SMIKA VIỆT NAM là một đơn vị hoạt động trong lĩnh vực cơ khí chế tạo. Sản phẩm của SMIKA tập trung chủ yếu là các loại KHUÔN MẪU, ĐỒ GÁ. Với đội ngũ kỹ sư, công nhân kỹ thuật lành nghề, được đào tạo tạị các trường đại học danh tiếng trong và ngoài nước, hệ thống máy móc đồng bộ, quy trình sản xuất theo tiêu chuẩn ISO 9001-2008, 5S.. SMIKA VN đã khẳng định được vị thế của một đơn vị gia công KHUÔN MẪU, ĐỒ GÁ. chuyên nghiệp.

Công ty SMIKA VIỆT NAM xin chân thành cảm ơn Anh ( Chị ). Rất mong Anh ( Chị ) tin tưởng và trao cho SMIKA VN cơ hội được hợp tác với Qúy Công Ty của Anh ( Chị )

Xin trân trọng cảm ơn!

Nguyễn Đắc Cường
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ SMIKA Việt Nam
Add: Lô 2 - KCN Lai Xá -huyện Hoài Đức - tp Hà Nội
Tel : 0919.385.866
Gmail : Daccuong166@gmail.com
Website : www.Smika.vn

M

minhtp

Chào cả nhà
Tôi đang tìm khuôn đột dập liên hoàn để dập định hình từ tôn cuộn ra phôi kích thước 398*102 tôn ss400 dầy 2 mm.Xem bố trí thiết bị như hình vẽ. Bạn nào có thông tin xin gửi minhtpavn@gmail.com.Xin cảm ơn

R

realname

Bác Manh chia sẻ tài liệu cho anh em xem và tải về. nếu không anh cho em xin tài liệu vào mail nhé: bkctm3@gmail.com
Em cảm ơn anh

Re: Ðề: Khuôn đột dập

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ SMIKA VIỆT NAM

Lời đầu tiên Công ty Cổ phần Công Nghệ SMIKA VIỆT NAM xin gửi tới Anh ( Chị ) lời chào, lời chúc tốt đẹp nhất. Chúc Anh (Chị) sức khỏe và thành công!

SMIKA VIỆT NAM là một đơn vị hoạt động trong lĩnh vực cơ khí chế tạo. Sản phẩm của SMIKA tập trung chủ yếu là các loại KHUÔN MẪU, ĐỒ GÁ. Với đội ngũ kỹ sư, công nhân kỹ thuật lành nghề, được đào tạo tạị các trường đại học danh tiếng trong và ngoài nước, hệ thống máy móc đồng bộ, quy trình sản xuất theo tiêu chuẩn ISO 9001-2008, 5S.. SMIKA VN đã khẳng định được vị thế của một đơn vị gia công KHUÔN MẪU, ĐỒ GÁ. chuyên nghiệp.

Công ty SMIKA VIỆT NAM xin chân thành cảm ơn Anh ( Chị ). Rất mong Anh ( Chị ) tin tưởng và trao cho SMIKA VN cơ hội được hợp tác với Qúy Công Ty của Anh ( Chị )

Xin trân trọng cảm ơn!

Nguyễn Đắc Cường
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ SMIKA Việt Nam
Add: Lô 2 - KCN Lai Xá -huyện Hoài Đức - tp Hà Nội
Tel : 0919.385.866
Gmail : Daccuong166@gmail.com
Website : www.Smika.vn
Khuôn rập nóng https://drive.google.com/open?id=0BzJ6bhaZwnaEWXRpTGY4Rm5JQ2M

K

ken_hansumu

Cảm ơn bạn đã chia sẻ tài liệu này. Mình cũng đang cần tài liệu này để tìm hiểu phục vụ công việc.
Share cho mình vơi nhé. Mail của mình. lethanhdesign@gmail.com

T

tungdd194

chào các anh
em là sinh viên mới ra trường đang làm thiết kế cho công ty làm máy em của úc
e chưa biết gì về khuôn mẫu cả,em muốn tìm hiểu từ đầu về khuôn dập
các anh có tài liệu nào cho e xin để e tự nghiên cứu được không ạ.
đây là email của em : xuantung.duong194@gmail.com

B

baoghe

Xin chào,
Mình đang làm trong cty Đài Loan chuyên về khuôn đột dập và khuôn nhựa. Mình cũng rất muốn học hỏi về khuôn đột dập, bạn có tài liệu gì về khuôn đột dập xin chia sẻ cho mình. Mình tìm trên mạng tài liệu về đột dập dường như không có. Cảm ơn bạn. Email mình là: baovanspk83@gmail.com

Hy vọng nhóm kiến thức trên có thể giúp những anh em quan tâm đến khuôn đột dập phần nào tiếp cận được công nghệ này.Rất mong nhận được những chia sẻ về những vấn đề liên quan.Trong nội dung tài liệu trên bản thân tôi cũng là sưu tầm ra chứ thực tế cũng chưa hẳn là sử dụng được tiêu chuẩn như thế mà còn tùy thuộc vào khách hàng cần phục vụ hay sản lượng cũng như yêu cầu kỹ thuật của bản vẽ.
RGs!
Chào bạn
Mình hiện đang học về khuôn đột dập, bạn cho mình xin tài liệu nghiên cứu nhé
Email của mình là : dotiep1988@gmail.com
Thanks bạn