Lập hội dùng Pro E thiết kế khuôn ở TP HCM

V

vô-tình-kiếm

sao bác ko đưa ý tưởng này sớm chứ hả Bác Tùng, giờ này e ra Bắc Rồi còn đâu.
Trong đó e thấy cô đơn quá ko tìm dc chi kỷ nên bỏ mà đi

T

Trungha

Ngày chủ nhật đầu tiên của tháng mới họp mặt các bạn ơi.
Vậy là tới chủ nhật tần này, tức ngày 3-5 sẽ họp mặt nhé. các bạn có ý kiến gì kg?
Đường net của bạn Tùng dạo này có vấn đề nên tạm thời khó lên mạng.
hẹn gặp nhé!
Thân!

R

red_ant

Hehe, lên tham gia, hỏi thêm đại ca vài vấn đề nữa đang bí. hihi

M

mold_2009

Hội này thanh lập chưa vậy ,cho mình tham gia với được không.

Mình thấy đây là chủ đề hay đấy, mình cũng là dân proe đây về tài liệu khuôn và EMX đầy đủ nhưng kinh nghiệm cũng chưa nhiều nếu được anh em có thể phone cho mình một tiếng nha hay nhắn tin cũng được , mình đang ở thủ đức , sđt: 01688181854

L

lele

ý tưởng hay quá,nhưng mình o nha trang lận,bạn có thể chỉ mình cách cài đặt prowife 3.0?mình vẫn chưa biết cài đặt.email giúp mình qua:lecuong_bku@yahoo.com.thanks!

Cái đó có gì mà cài không được bạn, pro 2001 thì cài hơi mệt chứ từ pro wf trở đi thì việc cài đặt dễ hơn nhiều bạn chỉ việc vào google search hướng dẫn cài đặt có đầy đấy, chúc bạn thành công.

V

vu_quang_long

cho mình tham gia với , mình cũng thích cái phần khuôn mẫu và phay của ProE , anh em nào có tài liệu share mình phần này nha vuquanglong@gmail.com

R

red_ant

Chủ nhật này (7/6) họp hội kết hợp uống cafe, nghe chim hót, xem câu cá đê các anh em.
8h30-Địa chỉ cũ

P

phamvanbinh

chao bạn!
thế mình ở Miền Bắc thì có tham gia vao hội được không

T

tanloi_tkm

Mình cũng nhất trí tán thành ý kiến này!
Ngành khuôn nhựa ở nước ta đang phát triển rất nhiều,nhưng nhân lực thì còn hơi thiếu về cả lượng lẫn chất.Vì thế anh em nên gặp nhau cùng giúp đỡ và tiến bộ!
Chúng ta nên lập ra một trưởng nhóm và nên có số điện thoại!

mình cũng tập tành thiết kế khuôn nên cũng muốn theo anh em học hỏi

H

hoangscot

giờ mới biết có diễn đàn này,bữa nào uống cafe hú mình tham gia với nhé ..

D

dangthanh_spk

Khi nay anh em hình như khá bận rộn với công việc nên ít nghe thấy gì.
Chủ Topic cũng đang bận với công việc nên tình hình tạm lắng. Khi nay cũng không thấy anh Khương viết bài luôn.

Các anh em ơi . Mình ở ngoài Bắc rất muốn tham gia mà không có điều kiện . Mình có một ý kiến tham khảo nhé . Khi anh em ofline với nhau thì có đoạn nào hay thì mong anh em có máy ảnh record lại post lên mang cho anh em không có điều kiện tham khảo với nhé.

L

longhostar

Chào Anh Tùng Em muốn tham gia nhóm proe để học hỏi thêm khi nào nhóm họp mặt A Tùng mail cho em với nhé . Thank you ! dc : nguyenlongho2009@gmail.com

Post bài bằng tiếng Việt bạn nhé. Sửa giúp bạn rồi đó

Last edited by a moderator:
L

Lê Hoàng Việt

ok. nhưng ở quán nào thế .công viên lê thị riêng thì có nhiều quán lắm .biết quán nào mà vào

Lần sau viết bài bằng tiếng Việt bạn nhé

Last edited by a moderator: