Link down trực tiếp CATIA V6R2009

• Thread starter hoduylinhconan
  • Ngày mở chủ đề
Ðề: Link down trực tiếp CATIA V6R2009

đây là link down trực tiếp phần mềm mà đã giới thiệu. Mọi người down về và tìm hiểu chức năng nhé.
"Link đã bị xóa vì vấn đề bản quyền, mọi thắc mắc xin Email riêng cho tác giả bài viết"

Mình đã FIX link, các bạn có thể down trực tiếp được rồi. Học CATIA V6 thật là đau đầu hihihihi. Mọi người cùng cố gắng nhé
anh Linh cho em hỏi sao dung lượng của Catia V6 ma anh gởi cho em chỉ khoảng 600Mb vậy,thường em thấy lớn lắm mà anh

H

hoduylinhconan

Author

anh Linh cho em hỏi sao dung lượng của Catia V6 ma anh gởi cho em chỉ khoảng 600Mb vậy,thường em thấy lớn lắm mà anh
Đây chỉ là bản rút gọn thôi bạn à, chỉ có một số modul cần thiết à. Hiện tại vẫn chưa có thông tin chính thức về phiên bản này, hãy chờ đợi bạn nhé

nhưng mà sao khi vẽ xong em ko thấy nút save làm sao lưu hở anh

N

nguyenh

Author

vầy là nót save file trong catia 2009 ! hay thật

A

anhtuanme

Author

V6 khác gì V5 không bác ?

không biết catia ai có tài liệu chuẩn về mô phỏng chuyển động có thể up lên cho mọi người cùng tham khảo và trao đổi được không ?>
nói thật hiện nay catia là lĩnh vực khá là mới và mạnh
nhưng để đạt được thành quả cuối của nó thì không hẵn ai cũng học hết được
nó có nhiều modul và điều đó thực tế là khó cho nhiều người
với tôi thấy mô phỏng chuyển động thiếu nhiều cái về tài liệu , hướng dẫn về phần này thì hơi hiếm
mong được giúp đỡ:1:

T

traithuong

Author

anh ơi ! cho em xin links down catia v6 với.....phustupid1992@gmail.com...thans bác nha

Không biết catia V6 đã cho lưu chưa, ngày trước mình có file cài nhưng dạo đó catia V6 không cho lưu dữ liệu trên máy tính