Link download INVENTOR 2010

• Thread starter hoduylinhconan
  • Ngày mở chủ đề
H

hoduylinhconan

Author
Mời các bạn khám phá Autodesk Inventor 2010 nhé (dùng torrent down nhé, có cả 32bit và 64bit dung lượng 12.9GB )

tốc độ down khá nhanh

"Link đã bị xóa vì vấn đề bản quyền, mọi thắc mắc xin Email riêng cho tác giả bài viết"

Last edited by a moderator:
D

DTTD

Author
Bản suite hả anh.Chứ bây h đâu có bản pro nhỉ

D

DTTD

Author
Bạn có thể dùng phần mềm utorrent hoặc bittorrent mà download rồi vào cài đặt cho khởi động cùng windows.Vài ngày or vài tuần or 1 tháng là có cái dùng rồi

Bạn có thể dùng phần mềm utorrent hoặc bittorrent mà download rồi vào cài đặt cho khởi động cùng windows.Vài ngày or vài tuần or 1 tháng là có cái dùng rồi
Cách này thì lâu mà vất vả quá, mà không biết có ***** hay chỉ là bản dùng thử. Trên thị trường không biết đã có bán điã DVD cài đặt chưa nhỉ? Hiện tại em đang dùng Inventor 2009, thấy mấy bác post link Inventor 2010 lên nên tò mò muốn dùng thử. Em mới là sinh viên năm 3 ngành Cơ điện tử trường ĐH GTVT nên cũng chưa xài nhiêù. Hôm trước mơí học một khoá cơ bản về Inventor nhưng còn đang gà mờ lắm. Dẫu sao cũng cám ơn bác.!.

D

DTTD

Author
Nhìn bác conan down thấy có deform 3D.Bác có thể cho link được ko vậy.Tích trữ phần mềm cái.Mà mạng bác ngon đúng ko.

sao ra hàng CD-DVD vẫn chưa thấy INVENTOR 2010 Pro ?có lẽ chưa dc phổ biến cho lắm :| ,ko biết trên Torrent có *** ko ? Đành chờ ngoài hàng vậy !Bác hoduylinhconan setup dc rồi à, sài ra sao thế bác ?

H

hoduylinhconan

Author
Nhìn bác conan down thấy có deform 3D.Bác có thể cho link được ko vậy.Tích trữ phần mềm cái.Mà mạng bác ngon đúng ko.
"Link đã bị xóa vì vấn đề bản quyền, mọi thắc mắc xin Email riêng cho tác giả bài viết"

Mạng của mình cũng được nhưng xài torrent này của Nga nên seed va leed khá ổn định

X800XL;sao ra hàng CD-DVD vẫn chưa thấy INVENTOR 2010 Pro ?có lẽ chưa dc phổ biến cho lắm :| viết:
tất nhiên là có *** cho bạn, mình đã cài rồi, nó cũng tương đối dễ sử dụng hơn so với các phiên bản trước, mình cũng đang thử vẽ nó đây, bạn cứ tải về thử sẽ biết. Chúc bạn thành công

Last edited by a moderator:
những loại này ***** có khó lắm không các cậu ơi để tớ còn biết. Nếu được các cậu có thể post hình ảnh lên chút nhé! mình cũng không rõ lắm nên mong được biết . cảm ơn

download torent thì cũng chỉ cứ chỉ vào nó là nó tự download thôi mà có gì đâu chứ! nói chung link hỗ trở thì download nhanh thôi mà

Máy cùi lắm, dùng Inv2008 là thấy quá tải rồi
Dành tiền mua laptop đã >.<

P

phatckm03

Author
Sao có vài trăm kb zay. Mình down thử ma` ko được. ko bik lam` sao ma` down hết.

T

teenpop

Author
Ban tắt Idm hay các chuong trình tăng tốc download đi, vô file type trong option của trình duyệt idm rồi xóa RAR đi (để nó ko tự download file rar này) sau đó down file rar vài trăm kb đó về.
Down utorrent về cài đặt, sau đó extract file rar và mở lên, rồi cắm máy mấy ngày chờ nó down xong hoặc khi nào rãnh thì down, vẫn tiếp tục ngày hôm sau được

T

teenpop

Author
Link đó vừa có bản Suite vừa có bản Professional luôn đó, bạn đó hướng dẫn cài đặt và cra** đi. Khác nhau là bạn điền vào Product Key nào thôi. Mình đang xài IV Professional 2010 nè, phê lắm, càng xài càng thích.
Chúc bạn cắm máy down về nhé

Link đó vừa có bản Suite vừa có bản Professional luôn đó, bạn đó hướng dẫn cài đặt và cra** đi. Khác nhau là bạn điền vào Product Key nào thôi. Mình đang xài IV Professional 2010 nè, phê lắm, càng xài càng thích.
Chúc bạn cắm máy down về nhé
Bạn hướng dẫn cho mình được không? Mình đang down về, khoảng vài ngày nữa là xong. Bạn dùng keyge* nào thì được bản Professional?
Thanks alot!

T

teenpop

Author
Bạn down về hết, bung nén ra, xài win 32bit thì giải nén x86, xài win 64bit thì giải nén x64. Cài đặt bình thường, nhập serial 666-98989898 hay 400-45454545 gì đó, bạn làm theo hướng dẫn trong file install.txt đó.
Chổ bạn nhập Product key là quan trong nhất, nếu nhập 462B1 là bản Pro, còn cái kia là bản Suite. Nói chung là cứ làm như trong file install.exe. Nó kêu sau thì làm vậy, mình cũng ko nhớ rõ nữa.
Cài đặt xong hết bạn mở IV lên, sẽ hiện bản thông báo kêu bạn Activation, lúc đó bạn mở file trong thư mục cra** lên, nếu xài Vista thì nhớ click chuột phải vào đó chọn Run as administrator nha. Copy request code vào rồi Generate sẽ được Serial, bạn copy và paste vào chổ nhập serial code.
Chúc bạn thành công, có gì thắc mắc khi cài hoặc ko cài được thì hỏi tiếp nha.