Link download INVENTOR 2010

• Thread starter hoduylinhconan
  • Ngày mở chủ đề
T

tohung

Author
Link die rùi bạn ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Link die rùi bạn ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tớ vừa down về xong, link đâu có die, đây là link torrent, dung lượng của file lên tới 12,9gb nên down hơi lâu đó, tùy thuộc vào số người seed link và down mà tốc độ nhanh hay chậm. Máy của tớ có cấu hình tốt, mạng cũng tốt mà down cũng mất những 8 ngày luôn, trung bình 1 ngày xài mạng 6h. Bạn thử lại nhé.
Chúc bạn thành công!!

D

DTTD

Author
Bạn ko cần phải down cả 2 part đâu. Tùy thuộc vào win mà down.Như windows mình 32 bit thì download bản inventor x86 khoảng 5.9G còn lại là của cái 64 bit.
Dùng cái nào thì down về thui,Cái hay của torrent đó.hihi

G

GaConTapGay

Author
nhin da thay thich roi nhung down 12G thi cung met

bác nào download về xong rồi làm ơn post lên www.azsharing.com dùm đi....download free full luôn...làm ơn quảng cáo dùm trang này...up tài liệu lên đây thì download sướng khỏi phải bàn

L

lekhue_90

Author
Ðề: Link download INVENTOR 2010

dau co download duoc chu.no ra dinh dang zap.trong tep tin la document.dau co ban cai.cac cau co link nao khac khong.minh thank1!!!!!!!1:103::103::103:

L

lekhue_90

Author

ko down duoc bang IDM ah!:68:

T

thanhtuan.pro2806

Author

sao khong thay link dowload inventor 10 ban oi? cam on

-Xin chú ý lại là link này là link torrent phải down bằng trương trình tải torrent bác nào ko biết thì lên google mà tìm.
-Trong đó có win 32 và win 64. Tùy theo win nhà mình là win nào mà down phiên bản cùng loại
- Link torrent này phải đợi khoảng độ 20-30 phút mới thấy nó chạy :D tốc độ thì cũng phà phà 110Kb/s

L

LEQUANGTHANG

Author

Chào anh em! Cái In 2010 này nó khác cái In 10 hay là giống vậy, Cái In 10 nó có 1.14Gb thôi cái này mình đã mua đĩa ngoài quán về và sửa tất cả các lỗi rồi(mình đã dồn vào chung 1DVD rồi). Còn down trên mạng về không cài được.
Cái In 2010 này mình chưa biết rõ, bạn nào có thể giới thiệu cho mình chút được ko?
Cái In 10 bạn nào cần thì lần sau mìn Up lên cho
Chào!

Đương nhiên là phải khác rồi, khác cả về giao diện, thư viện đồ sộ hơn, thêm nhiều tính năng mới, trong đó có cả phần dynamic simulation và thêm một modul thiết kế khuôn nhựa Mold design ( cái này phải tải riêng Autodesk Inventor Tooling về và cài đặt sau khi đã cài Inventor). Cài cái này dễ thôi mà, bác Hoduylinhconan đã có bài hướng dẫn ở đây này: http://meslab.org/mes/showthread.php?t=10344

L

levanthuy

Author

Bạn down về hết, bung nén ra, xài win 32bit thì giải nén x86, xài win 64bit thì giải nén x64. Cài đặt bình thường, nhập serial 666-98989898 hay 400-45454545 gì đó, bạn làm theo hướng dẫn trong file install.txt đó.
Chổ bạn nhập Product key là quan trong nhất, nếu nhập 462B1 là bản Pro, còn cái kia là bản Suite. Nói chung là cứ làm như trong file install.exe. Nó kêu sau thì làm vậy, mình cũng ko nhớ rõ nữa.
Cài đặt xong hết bạn mở IV lên, sẽ hiện bản thông báo kêu bạn Activation, lúc đó bạn mở file trong thư mục cra** lên, nếu xài Vista thì nhớ click chuột phải vào đó chọn Run as administrator nha. Copy request code vào rồi Generate sẽ được Serial, bạn copy và paste vào chổ nhập serial code.
Chúc bạn thành công, có gì thắc mắc khi cài hoặc ko cài được thì hỏi tiếp nha.
Mình cài không dc, nó báo( mình đã giải nén cả ra và)

T

teenpop

Author

Bạn coi lại coi source cài có bị lỗi gì không? Có thể trong quá trình giải nén bị lỗi đó

L

levanthuy

Author

Bạn coi lại coi source cài có bị lỗi gì không? Có thể trong quá trình giải nén bị lỗi đó
thanh nhé mình tìm dc lỗi rồi, nếu mình dùng ổ ảo để giải iso thì bị như vậy, sau đó mình giải bằng winrar thì ổn

L

lekhue_90

Author

link down voi toc do cham lam.con link khac ko

Mình cài không dc, nó báo( mình đã giải nén cả ra và)
bác này dùng win7 và cài có vấn đề, đã ai cài thành công cho win7 chưa. Rất muốn cài Win7 nhưng sợ xung đột với phần mềm phiên bản cũ nên nấn ná mãi.

T

teenpop

Author

Win 7 cài rất bình thường, các bạn cứ cài và dùng thôi---> It's so cool!

N

ngduyanh1979

Author

Em cài thằng này thành công 1 nửa....tức là Cra...ck không được. bác nào có cra..ck xịn và đã cài thành công cho em xin.
Trân trọng cảm ơn!

P

phamduy2807

Author

Bác hoduylinhconan còn limk không ? Cho em xin. Học Cơ Khí cần quá/ Thanks bác
Mail của em: phamduy2807@gmail.com