LÔi cÀi power mill 10. Cac anh giÚp em vỚi Ạ!

Author
Em crack power mill ok hẾt rỒi, cÀi xong em vÔ lẠi cỦng Đc luÔn, sau khi khỞi ĐỘng lẠi mÁy thÌ nÓ bÁo chƯa crack, mong cÁc anh chỈ giÁo em vỚi Ạ. CẢm Ơn diỄn ĐÀn vÀ cÁc anh ĐÃ ĐỌc.

Ðề: LÔi cÀi power mill 10. Cac anh giÚp em vỚi Ạ!

Chắc là anti nó gặm mất file delcam.exe rồi :D

Author

:D. củng có thể. giúp mình vs bạn. cả ngày cài đi rồi gở , mấy lần rồi bạn
giúp mình với !

L

lynhlyh

bạn dùng bản powelmill nào vậy có thể chia sẻ linhks dowload cho mình đk không vậy .tớ đang cần nó quá .thanks

Author

cái này là mình copy cua ông cậu mà mạng gia đình yếu nên chia sẽ khó quá. nên bạn chịu khó lang thang trên google chắc chắn sẽ đc. nếu ko đc thì nói mình úp lên .

Q

quy_nguyen27

Để kiểm tra mình có cài đặt PMILL thành công để chạy được hay không. Bạn vào Start Task Manager rồi chuyển qua thẻ Processes xem có 2 tập tin delcam.exe*32 và tập tin lmgrd.exe*32 có chạy hay ko? nếu có thì thành công, còn không có thì có 2 khả năng. Thứ nhất bên window firewall nó chặn thì mình phải allow nó. Thứ hai là chương trình diệt virus nó hay tìm và tiêu diệt tập tin delcam.exe vì nó cho đó là con trojar virus, do đó mình phải vô trong chương trình virut cho phép nó loại trừ không quét tập tin này là được. Chúc bạn thành công

T

Thanhkoy

Ai ở hà nội nếu cần bản cài đầy đu cả shape va mill , excha.. 2010. Thì pm 097 8282 500. Mình làm ở Thuy Linh Hoang mai. Khi di nho mang theo Usb 4g. Ban này mình dùng 5nam roi. Cai theo huong dẫn là ok. Hiện bjo chỉ dùng Mill 2010. Shape 2010 hơi yếu nên phải dùng Shape 2015 van Expost sang Mill 2010 bt. Đang muốn set Mill 2012 nhưng thăbgf này khó cài hơn 2010 nhiều ...

Author

mình đã nhờ meslap người cài đc rồi nhé các bạn. nhờ mod close topic tránh bị spam. cảm ơn!

L

LONG-P-2010

powermill2010 cua bạn cài không tương thích giưa powermill và powershape ducpost, exchage 0906541347 gap long

Hi. Caffe là ok hết thôi. Cài được nhưng xài được thì không nói qua loa đươc đâu.

J

James J

Khong can Powermill gi het.
Chi can cai Delcam Partmaker 2012,..., 2015 lam duoc mill, lathe, turnmill , swisscam

J

James J

Do la cai tot nhat dung cho tat ca, khoi lo gi het

J

James J

Tot nhat nen hoc co ban truoc sau do se nam bat duoc het khoi lo( mot so noi co day)

J

James J

power mill 2016 co tren web 50$. re do

J

James J

cai delcam partmaker la dung duoc tat ca mill, lathe, turnmil, swisscam

Chào bạn. Mình thấy cái đó cũng hay và hấp dẫn. Nhưng không biết là bạn sẽ dùng nó để lập trình ra sp gì thôi. và sp của bạn trong trong thời gian bao lâu. Cái đó mới quyết định được bạn ah

mới đăng ký thành viên vào spam cho đủ bài hay sao? mà 4rum này đâu có cần đủ bài mới được xem hay làm gì đâu mà câu bài gớm?
PM 2016 trên web 50$ là sao bạn? bạn bán nó à James J? ở đâu chỉ tôi mua với nào?